Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari enzi hizo na tbc1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpui Lyazumbi, Jun 2, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Katika kuelekea kilele cha miaka 50 ya Tanganyika, tbc1 wameweka kipengele cha habari enzi hizo kwenye taarifa ya habari ya sa2 usiku huu. Wameahidi kufanya hivyo hadi kilele chenyewe. Kwa kuanzia wamemwonyesha makamu wa kwanza wa rais Abeid Karume, alipokagua shughuli za maendeleo kisiwani pemba mwaka 1966. Nilichokiona ni "lugha ya picha". Karume ameonyesha kilicho moyoni ndo kinachotendeka kwa ustawi wa taifa. Baadhi ya viongozi wetu siku hizi wanatenda wasiyoyaamini. Na wanaamini wasiyoyatenda. Tukitazame kuna mengi tutajifunza.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,114
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    ah mpaka nivae miwan ndo ntaziona fresh,manake!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Vaa tuoneee
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    dah cjui kama itasaidia kuwaamsha viongozi wetu
     
  5. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ya kale ni dhahabu au ya kale yameoza?
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wasipoamka wapotezee. Wakishituka kumekucha kivingine.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kimeanza toka juzi tarehe 1 Juni 2011... shida kubwa ni masimulizi ya KI-HOBELA HOBELA... Nadhani wangevi-segment... kwenye kilimo,viwanda,barabara,Nyumba etc... sio kuweka ziara za Mbeya,Rukwa na Pemba Agggrrrrr...
     
  8. Wa Mjengoni

    Wa Mjengoni JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha za video za TV wamezipata wapi wakati enzi hizo sidhani kama kulikuwa na wapiga picha za TV, mwenye kujua yeyote au toka TBC mtujuze.
     
  9. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Fuatilia vizuri
     
  10. M

    Mantz Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    kazi ya Audio Visual Institute [AVI]. Unaikumbuka?
     
Loading...