Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari Corparation imezaliwa Upya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhogomchungu, Jan 9, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila nikisoma magazeti ya Rai na Mtanzania naona sasa tofauti, yanaichambua ccm, kuna tetesi kwamba bodi ya habari corparation imekaa na imeamua kuichambua ccm kama Karanga, hata wale magwiji wa makala zinazoichambua ccm kama vile hilal k. Sued amerudishwa tena kuandika makala ktk gazeti la rai na sasa ameambiwa atumie ipasavyo kalamu yake kuichambua ccm na ameicha solemba mwanahalisi ambayo alitimkia.hii inatokana na magazeti hayo hapo mwanzo kuelemea sana ccm jambo ambalo wachambuzi imeona itakuwa pigo kwa wale wanaowania urais na kuungwa mkono na magazeti hayo. sharti kubwa kutomgusa mmiliki wake
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Aisee!!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mi pia nimenote some changes, hasa wanaposoma magazeti kwen TV asubuhi, sina hakika na changes kwenye bodi ya uhariri kwa sababu kusema kweli siyanunui hata siku moja, lakini ni kweli kuna mabadiliko flani
     
  4. mawazotu

    mawazotu Senior Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaka nimeipenda hii ustarabu muhimu , mambo ya kutukanana yamepitwa na wakati pinga hoja cyo matusi
     
  5. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapa kuna ukweli hasa mtanzania limebadilika, lakini haya magazeti rai na mtazania si ni Rostam
     
  6. k

    kingmaker Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani hamfahamu camp ya RA na EL wamekuwa na strategy ya kuichafua serikali ya mkwere na kuiondolea imani kwa umma, imani ambayo tayari haipo...in short wanafanya kila wawezalo kufanya kazi ya serikali iwe ngumu mara mia!!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    umetumwa kuyafanyia udalali?

    waambie magazeti yao yapo kwenye kundi moja na Uhuru, Daily Noise, HabariLeo, Jambo Leo, Mtanzania, RAI, Mzalendo

    aya magazet yanachukiwa kama inavyochukiwa CCM
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wamefulia hao mtanzania.

    hata leo ukitaka gazeti lenye habari za majungu kuhusu dr.slaa, soma mtanzania na rai
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    AAaaaah Muhingooooo....unaanza promo eeeh???? Kudadadeki hatununui ushuzi wowote wa habari corp.hata mkiremba vipi!
     
  10. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tuko kwenye karne ambayo tuna teknolojia ya 3D( three dimension). wewe ubongo wako bado unafikiria fikiria in 1D( One Dimension).

    Jitatahidi kuatazma,kusoma na kuchambua mambo kwa marefu ,mapana na kimo chake.

    Usikute unawacheka kina makamba kumbe wana nafuu zaidi yako
     
  11. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa unalo, unakuja jamvini unanuka kila mtu anakukimbiza, huchambi ww,
    hujui kuoga jitu zima, Magazeti ya kifisadi, stop popularizing them, ww mwenye muhogomchungu maskini fukara kunuka, unatetea magazeti ya kifisadi, stop enslaving
    urself, no dought umetumwa, kibaraka ww
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu msidanganyike na magazeti yanayofanya kazi za propaganda. Mtachanganyikiwa bure tu. Ebu fikiria yalivyofanya kazi ya kumchafua Dr. Slaa (PhD) na chadema na kuipamba ccm!!! Halafu leo hii mtu aniambie eti magazeti yameanza kuichambua ccm, ni ukinyonganyonga wa hayo magazeti ni move iliyobuniwa rasmi kuvuruga upinzani. Hakuna lolote hapo. Wapuuzwe tu.
     
  13. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Changa la amcho
     
  14. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Okay muhogomchungu, sasa tuambie lengo lako la kuleta hii hoja jamvini - je ni kwamba unatushauri tuanze kuyanunua hayo magazeti ? Kama ni hivyo mimi nakuambia bila kumung'unya maneno - siyanunui ng'o ! Unataka kujua sababu ? Haya nitakuambia - wanaoendesha hayo magazeti wananuka ! Bila shaka unajua ni viumbe gani vinapenda kuogelea penye uvundo na uchafu, haya nitakuambia - ni inzi ! Magazeti ya Habari Corporation ? you must be kidding !
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    As far as i know C.E.O wa Habari Corporation ni Hussein Bashe swahiba wa Rostam so i am not sure kama kuna changes zozote ambazo tuzitarajie hasa kwenye uandikaji wa habari zao
     
  16. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    someni wenyewe huo uchgafu wenu
     
  17. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Nani kakutuma kufanya matangazo? Naona hali inazidi kuwa mbaya Habari ciorporation, kwa ushauri wangu fungeni au uzeni kampuni.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mpaka Rostam aache umiliki ndio ntapata imani na hayo magazeti.....kwa sasa sinunui wala sisomi kwa mtu aliyenunua...kwa kuwa ntamzidishia Rostam utajiri wakati ananiibia
     
  19. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nachukia mmiliki wa haya magazeti kwa sababu ametuibia vya kutosha, ametudhalilisha kiasi cha kutosha hata najikuta kuchukia magazeti yeyewe na waandishi wake. Waandishi wa habari Corp wananuka kama anavyoinuka mmiliki wao!!! Hata waandike nini siwezi kusoma magazeti yao, labda wahame waende vyumba vingine vya habari na waache uozo walioambukizwa na Muejemi wao! Phu...... tuondolee takataka za kuwapamba mafisadi na mali zao!!!!!!!!!!!!!
     
  20. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Kama Ni kweli wanatenda hayo toka rohoni na si mdomoni basi mwanangu Hekima inasema mamlaka yeyote ikijifitini LAZIMA ISAMBARATIKE Hasira ya mkizi ni furaha kwa mvuvi!
     
Loading...