Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari bila wasiwasi na wasiwasi mwabulambo!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, May 18, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Umofia kwake wasiwasi mwabulambo jamaa ni jembe aka mnyama namkubali sana kwenye ile pande aka segment kwenye kipindi cha amplifaya hasa anapotumia maneno yake ya kimtaa.

    Raia mmoko mwenye nyundo ishirin na bee toka pande za mjengoni aka dodoma amefikishwa kwa pilato kwa kosa la kumdakisha kijela msichana ambae ni neiba yake .......Hata hvyo jamaa amerudishwa nyuma ya nondo coz mainvestigation yanaendelea.
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    nimeipenda hii kwa kweli
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huo ni uharibifu wa lugha
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    jamaa ongea yake inakuwa inakaribiana na mshikaji wa Siz Kitaa wa Clouds Tv....
     
  5. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    dah! iko poa sana
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hivi anae amplifaya ni Milard au Wasi....nimechanganya mjue....
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Karibu watangazaji wote wa dot.com wanafanana, sio klauzi wala wapi. Abdul Mohamed ndo ana sauti yake authentic...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie napenda jina lake la kienyeji tu.
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama ndio anaongea hivyo anafurahisha ngoja leo ntasikiliza hyo amplifaya
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    majina mengine bhana, utamuitaje mtoto WASIWASI! Hbari zake na jina lake zinaendana.
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    me napenda ila break nyuz ya makorokocho
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2014
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Raia mmoko wa pande za mbunge mjela jela anashikiliwa na watoto wa mangu kwa tuhuma za kumkata ki-Advocate mtoto mwenye asili ya babu sikare akichezesha taya na informer raia huyo soon atafikishwa ubaoni pindi ushahidi utakapokamilika.
     
  13. Heaven Sent

    Heaven Sent JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2014
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 12,139
    Likes Received: 10,641
    Trophy Points: 280
    Millard ndo anatangaza hicho kipindi amplifaya, Wasiwasi ana segment tu ya dk chache kwenye amplifaya
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2014
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Uswazi ndio mpango mzima.
    Nalog off
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2014
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wasiwasi alikuwa anakipendezesha kipindi sana ila azam walimpenda zaidi.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2014
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Hawayuuu.......
     
Loading...