Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari bila wasi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Mar 27, 2012.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hebu tudondosheane vitu vya kama huyu kachala Wasiwasi Magulambo, dah, nimevutiwa navyo ila kwangu mm kuvisikia inakuwa tabu kidogo.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mikwaruzo umekwaruzwa na nini mbona hueleweki au ni mimi tu?
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Chali angu hadi mimi sijakunyaka :A S 13:, unamaanisha nini mkuu
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Utaweza kunielewa ninachokusudia ikiwa tu utafungulia Clouds fm radio 20:50 katika 10 za emplifaya coz ndani yake ndo inapatikana sigment ya 'habari bila wasiwasi'
     
  6. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    NĂ­ wasiwasi mwabulambo siyo magulambo mkuu.au na wewe umeingiwa na wasiwasi nini.maana majina mengine utafikiri walikosa jina la kumpa jamani?kabisa unajipinda kutafuta mtoto kisha unampata alafu unampa jina wasiwasi.pole sana mwenye hilo jina maana haikuwa hiyari yako.lakini ningekuwa mimi ningelikataa bwana kwani lazima kuitwa hivyo?
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sikujuwa kama lile ni jina lake halisi au ni jina la kutafutia kula tu pale kazini. Ila kiukweli yule jamaa ni mkali ktk kila kipindi na jinsi anavyotumia swaga za kizushi kama vile ni lugha ya kawaida.
     
Loading...