Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habar

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by betymathew, Aug 22, 2009.

  1. b

    betymathew New Member

    #1
    Aug 22, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar zenu wana JF,mimi ni member mpya naombeni ushirikiaono wenu.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nzuri karibu sana swala la ushirikiano lisikupe taaabu sana tupo mama. Ukiwa na swali usisite kuuliza utajibiwa haraka sana ndo JF tulivyo.
     
  3. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aaaah Bety, kumbe ni member mpya !! Ila inaelekea you're a fast learner, kwani umezimudu baadhi ya features za JF na kuanza kuzitumia kwa haraka. I think unakumbuka just few minutes ago tumekutana nawe 'kule', na nimekupata vizuri, ila mwambie jamaa aturudishie ile link !!
     
  4. b

    betymathew New Member

    #4
    Aug 22, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Karibu sana BetyMathew,jisikie nyumbani ndani ya JF
     
  6. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ok Betty, thanks na karibu JF.
     
Loading...