Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habar

Discussion in 'JF Doctor' started by Mimi k, Jan 24, 2012.

  1. M

    Mimi k Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali,inawezekana kwa mwanamke ukaona bleed wkt wa kujisafisha ukahic ndo unataka kuingia kwenye period lkn ikawa haitoki tena? Cjui nimeeleweka
     
  2. n

    ngwana ongwa doi Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama sijakuelewa tofauti unauliza kama inawezekana ukaona damu kwenye uke na ukajua siku zako zimefika lakini bleed ikaacha tena.kwa sababu swali lako haliko direct mimi nafikiri unaongelea hasa siku za kupata menses ikiwa imefika.

    Jibu ni ndiyo kumbuka kuwa kutokwa na damu ni uterus kusafisha materials zilizokuwa zimeandaliwa kupokea mimba,kama process za kujisafisha ziko slow sana unaweza kuona damu na baadaya zikoacha kutoka,au zikaendelea ndo maaana wengine wanachukua siku mpaka 3,5,7 kutegemeana na hormone za mtu.but ni vema ukaangalia kama na dalili zingine zipo zinazoashiria kuanza kwa siklu zako najua ni tofauti kwa kila mwanamke but common ni matiti kuumwa au kuvimba,tabia kubadilika mfano wengine huwa wakali au wapole au kuonekana wamezubaa,tumbo kuumwa,kuongezeka hisia za mapenzi,mgongo kuumwa,kichefuchefu nk.

    Hata hivyo pia inaweza ikatokea ukaona dalili hizo na usipate siku zako hutokea mfano ukipata stress,magonjwa nk.lakini mzunguko wa mwezi unaofuata wanapata siku zao kama kawaida.kukosekana bleed si lazima iwe mimba.
     
  3. M

    Mimi k Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx a lot
     
Loading...