Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HABA na HABA Akaunti ya EXIM Bank

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by rmashauri, Jul 22, 2012.

  1. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu nilikuwa najaribu kupitia mitandao ya mabenki mbalimbali ya hapa nyumbani kwetu TZ na nimekutana na hii kitu inaitwa HABA na HABA akaunti ya watu wa Exim Bank. Nimeona inaweza kuwa ya msaada sana wakati utakapostaafu na kuachana headache za PPF, NSSF and the Co. Kwa taarifa zaidi gonga hapa http://www.eximbank-tz.com/Retail/Account/Haba%20na%20Haba.php
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa mfano ukiweka Tshs. 515,000 kila mwezi kwa miaka 10 (miezi 120) kwa ujumla utakuwa umeweka Tshs. 61,800,000 na wao wanakupa milioni 100. It is a good deal kwa wenye kuweza kumudu kuweka hiyo amount.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tatizo hii inflation bro ndio inatutisha at this 19% yani amani inakosekana kabisa unaweza ukaitoa hiyo 100ml ukakuta wakati huo inaweza kununua Bajaj :happy:. Lakini sounds great
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kwa ushauri huo nakupongeza sana sasa iyo 515,000/= kwa vimishahara vya serikali!!! mmh shoti 2pu!
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu hii inflation inaogopesha kwa kiasi chake ila hiyo amount si haba kwa kweli. Tuombe MUNGU 2015 tupate kiongozi ambaye si dhaifu ili adhibiti inflation na pesa yetu iendelee kuwa na thamani.
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo liko hapo mkuu. Vimishahara vya serikali yetu ni vidogo na kumudu kuweka 515,000/= kwa mwezi si rahisi. Ila pia wana option kadhaa ingia kwenye hiyo website niliyoweka kwenye post ya kwanza unaweza kupata kiwango unachoweza kumudu kuweka kwa mwezi kwa muda utakaochagua mwenyewe.
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,537
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Mkuu rmashauri benki huwa wasanii sana. Katika majedwali yao wanaandika figures zinazovutia lakini ukigonda hodi kwenye ofisi zao uankuta hadithi tofauti. Katika haya majedwali hawajaandika kiasi gani cha hiyo pesa kitakatwa kama VAT na iwapo utalipwa kwa mkupuo. Kwa harakaharaka inaonekana ni scheme nzuri though, nitawatembelea wanipe details halafu nitawapa feedback.
    Asante kwa useful post...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu ZeMarcopolo ni kweli kuna baadhi ya vitu huwa hawa-disclose, ila kwa hii haba na haba akaunti ni mkataba kwahiyo at the end of the mkataba unapata hela yako minus a 10 % withholding tax ya ile profit. Tutashukuru kwa feedback yako baada ya kuwa umewatembelea.
     
  9. amu

    amu JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2014
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mkubwa mbona hujaleta feedback??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...