Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haaaaaaa Kawambwa Unazingua!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Az 89, May 1, 2012.

  1. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kitendo cha serikali kubana mkopo kwa wanafunzi wasiochukua education hakivumiliki! Kwa mtazamo wangu ni kwamba vijana wote wa kimaskini waliosoma masomo ya arts wanalazimishwa kusoma education..Ina maana wanataka vijana wote wa kimaskini wawe walimu afu wale wenye uwezo wa kujilipia ada ambao ni matajiri wawe mawakili, wanasheria,watawala na kazi zingine(non-education)...miaka 20 ba'adae amin amin nawaambia! Matabaka mawili yatakua, tabaka la watoto wa kimaskin(walimu), na aristocratic with different professionals...
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dogo anakamua Education alafu hana mkopo mbaya zaidi mnasema miasha bora kwa kila Mtanzania!
    Watu wanakamua Education ili kupata mkopo uko nako mnabana Nyambafu kabisa!
     
Loading...