Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haaaa Mzee Mengi!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Quemu, Sep 3, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi mzee Mengi ameshindwa kabisa kujali barabara inayokwenda kwenye ofisi kuu za media stream yake? Yaani unakwenda kutembelea kwenye zile ofisi unakumbana na vumbi tu barabarani. Hiyo parking ya wageni wake ndio imenichosha kabisa.

    Kwa "elite member" wa jamii yetu kama yeye (ambaye anajihusisha kwa karibu na shughuli za mazingira na kadhalika) ungedhani kuwa angeweka mfano madhubuti kwenye maeneo ya biashara zake.

    Hebu jioneeni mazingira ya Ippmedia, ukilinganisha na yale ya TBC:

    IPPMEDIA

    Barabara ya kwenda Ippmedia
    [​IMG]


    [​IMG]


    Parking ya Ippmedia
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



    TBC

    Barabara ya kwenda TBC

    [​IMG]


    [​IMG]



    Parking ya TBC
    [​IMG]

    Nothing personal mzee.....ni kukumbushana tu!!!!
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tangu lini Mengi ni fundi wa mabarabara, analipa kodi zote kwa mujibu wa sheria, bado unashauri ajenge barabara ya kwenda kwenye ofisi yake...nini kazi ya serikali ya mkoa kupitia halmashauri za jiji.
    KAMA HUNA CHA KUPOST ZIMA COMPUTER YAKO
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sawa nitazima pindi Luku itakaponiishia dakika tano zijazo!

    Kwa hiyo hata parking ya ofisi zake ni jukumu la halmashauri ya jiji?
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nadhani na wewe una ajenda yako. Ulitaka Mengi awafanyie kazi jiji wao waendelee kuponda raha wanakusanya kodi na kutafuna bata. Yeye alipe kodi, alafu ajenge barabara kwa kumfurahisha nani??

    Wewe umejenga chochote wapi???
     
  5. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bado kutuambia kuwa mengi ajapaka nyumba yake rangi
    parking ya ippmedia sio ishu ya kisiasa....
    swali la barabara unglipeleka halmashauri ya jiji
     
  6. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ok naona watu mmekazania hilo la barabara pekee kwa sababu angalau serikali inaweza kutupiwa mpira wa lawama kirahisi.

    Vipi kuhusu hili la parking ya ofisi zake. Mbona mnajifanya hamlioni? Au na hili Serikali inahusika?

    Mimi sijajenga popote pale kwa sababu sina uwezo wa kufanya hivyo. Pia, mimi sina uwezo wa kuwa na ofisi zangu. Isitoshe mimi sina hadhi ya kama mzee wetu ambaye anaonekana kwenye vyombo vya habari kila siku ikisimekana anajishughulisha na mambo mbalimbali ya kijamii, ikiwa pamoja na mazingira.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Sep 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Ofisi si zake bana...sasa kama hataki kuziweka kama unavyotaka wewe tatizo lako nini? Kitu chake lakini bado unataka ku impose mambo kwa jinsi uyaonavyo wewe kuwa ndo sawa
     
  8. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ishu inabaki palepale, ungetegemea kwa mtu wa hadhi nchini ambaye anajihusisha na ishu za mazingira ya jamii angeonyesha mfano kwenye mazingira yanayomzunguka.

    Hivi umeshawahi kuona jinsi kulivyokuwa na vumbi pembezoni mwa ofisi zake? Only kama wafanyakazi wake wangekwenda kwenye chest x-ray exam ndivyo ingedhibitisha ni jinsi gani mazingira ya ofisi za mwanamazingira maarufu nchini yalivyokuwa.
     
  9. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa na wewe mbona unaanguka kwenye msemo wako maarufu (Miafrika Ndivyo Tulivyo). Yaani huoni kabisa (kwa hadhi yake na jinsi alivyokuwa mtari wa mbele kwenye shughuli za kijamii) mazingira ya ofisi zake yanavyomsuta?

    Jamani yule ni role model kwa watu wengi tu (mimi mmoja wao). Kwa hiyo kila anachojihusisha kwenye jamii kinatugusa kwa namna moja au nyingine. Isitoshe, tunaainisha mazingira yanayomzunguka na na kile anachofanya kwenye jamii. Ndio maana ya kuwa "mfano" wa kuigwa huko...au?
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Kwani Miafrika Ndivyo Tulivyo ni uongo? Kama unadhani ni uongo hebu kata mbunga Afrika kusini mwa jangwa la sahara ujionee...
     
  11. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na mzee mtoa hoja kwamba kuna tatizo! Vile vibanda vya mama ntilie vichafu na vibaya bado viko kwenye ile barabara.

    Kwa m2 wa Mazingira kama mzee Mengi.... ile barabaa inayoelekea kwake inatia kichefu chefu.
     
  12. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,221
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Sasa kama barabara inatia kichefu chefu, kwani ni jukumu la Mengi kuitengeneza?? Serikali kwa kupitia Halmashauri ya Jiji ndio inapaswa kujenga ile barabara.
     
  13. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,625
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Quemu umechokoza moto kwa taarifa yako fedha hizo badala ya kutengeneza parking zinafanya kazi hii ya kulipa vikaragosi vya kumtetea na kumtukuza utatupiwa matusi bure kama mzee kingunge alivyotukanwa na kilaini
     
  14. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ''tangu lini Mengi ni fundi wa mabarabara, analipa kodi zote kwa mujibu wa sheria, bado unashauri ajenge barabara ya kwenda kwenye ofisi yake...nini kazi ya serikali ya mkoa kupitia halmashauri za jiji.
    KAMA HUNA CHA KUPOST ZIMA COMPUTER YAKO''

    Acha upuuzi mwenzako anapoandika jambo la msingi unamwambia azime kompyuta?Kama hujawahi kufika ITV/RADIO one ukaona parking ilivyo kaa kimya usilete ukenge hapa.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah naona payroll bado inafanya kazi kweli kweli ukimgusa huyu mzee dah teh teh teh ...
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wakulaumiwa ni Mzee Mengi au Manispaa..na unawezaje kulinganisha TBC na IPP media...je vipi tukilinganisha choo chako na cha ikulu...Salaevo alijitolea kujenga barabara ya kwenda kwenye Min supermarket yake kama nusu km akaweka na kidaraja...TRA walihamia kwake wanataka kodi...
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ukweli acha ubaki kuwa ukweli...
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Tukiacha ushabiki ukweli ni kuwa suala la barabara sio kazi ya mengi.Mbona ukienda Slipway hali ni ileile?inawezekana wazee wa jiji hawatengenezi barabara mpaka uwagrease kidogo.Zile barabara nzuri kule oysterbay zina maana gani kiuchumi ukilinganisha na hizo za IPP na slipway amabao ni mataxpayers wakubwa na watoa ajira?Migombani street iliwekawa lami baada ya mwanamtaa kuwa rais ans sana wameirefusha mpaka Shoppers plaza.Sasa shoppers ans Slipwaya pana tofauti?
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Sep 4, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni ujinga kufikiri kuwa wajibu wa Mengi ni kujenga mabarabara, au miundo mbinu, anaweza kuchangia akitaka......
    eti mengi kanunua Vikaragosi vya kumtetea...ni aina ya mawazo mgando bado hujatahiri ubongo wako sikushangaeni
     
  20. B

    Bebeku Member

    #20
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Quemu,
    wenye akili timamu tumekuelewa, acha kujibizana na hao mahayawani, hii ndo JF kuna wenyenazo na hamnazo wala usishangae, wao huongozwa na jazba katika kutoa michango yao ya mawazo.

    Usafi ni tabia ya mtu, Kama Mengi angekuwa na tabia hiyo basi mazingira ya ofisi zake yangekuwa mfano.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...