Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haaaa! HAKUNA BTP JAMANI...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by LOOOK, Feb 13, 2012.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa wale walimu woote ngazi ya cheti na stashahada kulikoni hadi leo hakieleweki kuhusu btp nina mdogo yupo chuo huko hadi leo haieleweki kama hiyo btp itakuwe kwa inasemekana serilali haina fedha kwa sasa kukamilisha swala hilo hii imekaaje ati?
     
  2. MASAMBI

    MASAMBI Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepokea walimu wa BTP toka Monduli TTC tangu ijumaa na leo natarajia wa marangu waingie.....
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    BTP ndo nini?
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni TP na siyo BTP. BTP ni Butimba Teaching Practi..
     
  5. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    btp = block teaching practice
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kheee ndo maana yake hiyo kweli mashikolo mageni..
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaattttt??????????????????/:canada:
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Kwa ngazi ya cheti na dip. wanaita BTP= BEFORE TEACHING PRACTICE/PROGRAMME. Kwa ngazi ya shahada ndo inaitwa TP= Teaching Practice
     
  9. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Acha kupotosha watu wewe, inaitwa Block Teaching Practise, hiyo Before Teaching practise ni ya kwako. Halafu watu wa shahada wanaleta mbwembwe tu kuondoa "Block" lakini kitaalamu ndivyo inavyoitwa.
    Waalimu toka Monduli washawasili vituoni kwa ajili ya BTP sijui vyuo vingine.
     
  10. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    BTP(Block Teaching Practise)=waalimu tarajali wanaenda vituoni kufanya mazoezi ya kufundisha ikiwa ni sehemu ya mafunzo yao ya ualimu.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    British Transport Police
     
  12. M

    Malolella JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo walimu wa Kleruu wamepelekwa vi2oni kuanza Btp. Mtoa mada huyo mdogo wako anasoma vyuo vya mfumo upi au Veta?
     
  13. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora Tule Pumba
     
Loading...