Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haa! Hata huu hatuuwezi?

Discussion in 'Sports' started by Masika, Apr 26, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wanajamvi,
    Jana nlikuwa nikiangalia taarifa anuai za fainali ya michezo/matamasha ya pasaka
    Kilichonisikitisha ni kwa Timu ya Tanzania kushika mkia kwenye mchezo wa DARTS
    Duu ina maana sisi tuko nyuma kila kitu hata huo? riadha kimeo,miguu balaa,basket!!
    Juzi tu tulifungwa 2:1 na Uganda vijana under 23,pia tumeendeleza uteja maputo,
    Msumbiji wakatulamba 2:0 kwenye mchezo wa kirafiki wa kimataifa
    Sasa nauliza tunaweza nini?
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mapenzi ndo tunayoyaweza
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haaa ha haaa

    hata hayo sina uhakika pia,labda kubebana ki fisadi
     
Loading...