Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HA!!!!!!!!!! Huyo SANGOMA vipi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pilau, Sep 28, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja alikwenda kwa Mganga a. k. a. Sangoma kwa ajili ya kufundishwa jinsi ya kutabiria watu mambo yao ikiwa ni pamoja na kusoma viganjwa vya mikono.
    JAMAA: Mganga nimekuja unifundishe jinsi ya kufanya utabiri
    MGANGA: Poa, haina taabu, lakini inabidi ufuate masharti nitakayokuagiza
    JAMAA: Poa
    MGANGA: Vua nguo zote, Jamaa akavua nguo zote akaambiwa geuka halafu inama, Jamaa akafanya kama Mganga alivyomwambia, Mganga naye akavua nguo zake kisha akaanza kumpaka mafuta katika sehemu za makalio na ......Jamaa akastuka akamwambia Mganga vipi? Mbona unataka kuni....... MGANGA akamwambia Jamaa kwamba wewe unakichwa chepesi sanaaaaa ... ulijuaje? ...... wengine mpaka hapo wangekuwa bado kuelewa..... Sasa wewe nenda zako .... tayari umeshajua kutabiri.....
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :-*:-*
     
Loading...