Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ha ha ha wazee wa mjini noma!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by EMEDNEY, Oct 2, 2012.

  1. EMEDNEY

    EMEDNEY Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    [h=5]Mwanasheria mmoja alienda porini kuwinda, akampiga swala risasi lakini swala akakimbia na kuingia katika kibanda cha mzee mmoja...
    Mwanasheria: "Mzee kuna swala wangu kaingia kibandani kwako namuomba...."
    Mzee: "Kama yuko kwangu huyo wangu..."

    M/Sheria: "We mzee mi mwanasheria maarufu ntakupeleka mahakamani utalipa swala na fidia..."
    Mzee: "Hakuna haja ya hilo, huku kwetu tunasheria inaitwa mateke makumi kumi.... Tunapigana mateke kumi kumi mpaka mmoja akubali kushindwa...."

    Mwanasheria kuona kale kazee kalivyo akakubali akijua zamu yake ikija atakapiga mpaka kakubali..... Mzee akaanza teke la kwanza katikati ya miguu ya mwanasheria, teke la pili kamfumua pua, teke la tatu, la nne mpaka la kumi akamalizia kwenye nyeti za jamaa....

    Mwanasheria akaamka kwa uchungu na hasira ili nae amtwange babu mateke....

    Kabla hajafanya chochote, Babu akawahi....
    'Aaaah, we chukua tu swala wako nimeshindwa mimi!!!!"

    [/h]
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Lawyer kachezea kichapo cha babu. I like this
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe tehe, imekaa poa
     
  4. EMEDNEY

    EMEDNEY Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Ha ha ha ha mzee alikuwa ajafanya zoezi siku nyingi sana!!!
     
  5. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    lol! kal hyo...
     
  6. c

    chambilecho Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tehtehteh, huyo babu ni noma.
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,724
    Trophy Points: 280
    Ni safi,ni poa,ni yako
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi ningekachapa ngumi na mateke ya kutosha halafu na swala nasepa naye,
     
  9. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha
     
  10. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahahahahaha!
     
  11. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Afadhali alipewa swala wake........ alimlostije!
     
Loading...