Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ha ha ha Waume Watarajiwa someni sifa zenu..........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Jun 5, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Sifa za Mume Mtarajiwa:

    1. Anapenda Ugomvi.
    2. Hana mawasiliano na mke wake mtarajiwa(Simu).
    3. Anacheat na wanawake wengine.
    4. Hana mipango yoyote ya mbele kuhusu maisha/maendeleo na mke wake mtarajiwa.
    5. Mlevi wa kupindukia.
    6. Hapendi ndugu wa mke wake mtarajiwa.
    7. Muongo.
    8. Hapendi kujadili lolote na mke wake mtarajiwa na endapo litatokea la kujadili anajifanya yuko bize au mkali kweli.
    9. Mwepesi wa hasira.
    10. Hataki kushauriwa na yeyote yule.
    11. Mchafu.
    12. Sio mcha Mungu/Ala.
    13. Msingiziaji.
    14. Anapenda kusikiliza maneno ya watu na kuyafanyia kazi bila kufanya uchunguzi.
    15. Anadharau.
    16. Anakiburi.
    17. Hajui kupanga bajeti katika maisha yake.
    18. Anapenda starehe.
    19. Mvivu.
    20. Hapendi kutafuta suluhisho katika jambo lolote lile.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa jina.
     
  3. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijakusoma hata kiduchu.!tiririka
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mwanaume wa namna hii hafaikuwa mume....
    Anafaa kuwa kipoozeo tu (kama ana maujuzi ya maana, au kama ana mshiko) ukishakata kiu yako unamwaga
     
  5. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Huyo ni mtu wa namnagani ndani ya ndoa? Mhhh.....
     
  6. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Mmmmmhhh!!!!!!!!! hiyo avator yako inatisha.......!!!!
     
  7. by default

    by default JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We dada zubeda ndo sifa za mume unaetaka kuwa nae nini?
     
  8. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,071
    Likes Received: 1,425
    Trophy Points: 280
    Hakuna mwanaume mwenye sifa mbaya tuuuuuuu kama ulivyoorodhesha, labda kama ni baadhi tu.
     
  9. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sifa nyingine nzuri sana. Kama ya huyu jamaa
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mh, no coment
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    like times 4
     
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo hafai, mara elfu kubaki single.
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    hizo sifa haihusiani na mme mtarajiwa,umeteleza sana
     
  14. M

    MONDEYA Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitaka kusemaje
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    senki yuu vere vere machi....
     
Loading...