Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ha ha ha wangoni na kupenda chini.akina komba,mapunda,ngonyani mbawala.....mpo hapo?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kadoda11, Aug 3, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,985
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    watani zao wanadai eti ukimkabidhi pesa afikishe sehemu itafika kamili pasipo kuchakachuliwa lakini sio mwanamke
     
  2. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali
     
  3. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali ndugu.......
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamaniiii,mbona mimi mngoni,,,,,,lakin hizo sifa sina????au hadi UZALIWE SONGEA????
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaa hili jamvi na wangoni halijambo! wakati wa uchumba na my wife wangu nilikuwa napata shida sana, wife wangu akiwaambia mashosti zake leo mchumba wangu anakuja basi wanakusanyika hapo kibao eti tumwone huyo mngoni! kuna mmoja hadi alifikia kusema jina lngu linafanana na la boyfriend wake so my wife eti asitishe uchumba mpaka anione kwanza kisa eti mngoni wake bd anamhitaji alipokuja kuta sie mie wake eti akaomba msamaha. wengine wakawa wanamtisha my wife eti unawajua wangoni wewe shauri yako!!! sie tunajua mambo bana
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mwenzangu unazo hizo sifa za mngoni???
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,666
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Wangoni pigeni kazi bwana make mwanaume hasifiwi kula...
     
  8. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata mchaga siku hizi hela inafika
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    zitakuja tu.. hata mpapai ukipanda hauanzi kuzaa mapapai hapo hpo
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wazee wa bombi hii nyumbi hii wake kwa wanaume wako fit kwenye hayo mambo!
     
  11. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    nilisikia eti kwa jinsi hawa jamaa wangoni walvyo noma hata wakifa wanaume huzikwa sehemu tofauti na wanawake, wanaume huzikwa bondeni na wanawake milimani kuhofia mizimu ya wanaume isiamke na kwenda kusumbua ya wanawake kweli hawa jamaa ni noumaaa
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hakuna lolote uoga tu wa watu
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuuuhhh!!!
    hiyo kali!!
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mtani nakusoma hapa,wapi Loylal Tz Citizen?
     
  15. N

    Nyampedawa Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sawa Pukudu. Yaani sisi wangoni hata tukifa lakini ugoni uko palepale. Hii kali. Kwa kweli nimecheka saaaana. Asante sana mtani.
     
  16. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli?
     
  17. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh! hawa wasongea nouma unaambiwa! niulizeni mimi nateseka
     
  18. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ajabu hutasikia wamebaka hata siku moja!
     
  19. francismaka

    francismaka Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna siredi ilipita hapa ya hao wangoni nasikia ni kweli jamaa zao ni pombe na wanawake tu.....wanasema wangoni mitalimbo yao ni mikubwa na imepinda kama banana... au matege ya mtoto mdogo..jamaa akichukua demu wako sahau..

    Lakini inakuwaje majina yao ni ya wanyama .. Nyani, Mapunda, Simba, Nguruwe, Kasuku, N'gombe, Mbuzi, Njiwa, Mbawala, kuku, jogoo, nyoka..Tembo n.k
     
  20. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    ni forwardie basi best
     
Loading...