Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ha ha,fumanizi live.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Sep 21, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bibi ya mtu ni sumu jamani.
    Munakumbuka ile mutu ya Kenya iko na stuck ndani ya muke ya mutu ingine?
    Mi iko na ile vidio ya huyo mjamaa, alikuwa anataka kulipa two thousand
    lakini ile bwana ya yule bibi naclaim 20thousand, na bibi yake ye hataki tena

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    duh, mchina kanzingua sijaona.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ohoooo,jitahidi uipate aisee.
    Wakenya ni noma,hii kitu ikija bongo ita zuia wizi wa wake za watu.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,565
    Trophy Points: 280
    ilishawekwa hii hapa
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Okey,i guess enzi hizo sikuwepo JF
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa.... Ni nooomaaa...
     
Loading...