Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gzt Jamboleo:Bunge Limetumia Ubabe Uamuzi wa Jairo, Luhanjo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KING COBRA, Nov 22, 2011.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimestilka kuona gzt JamboLeo la Leo linalomilikiwa na Familia ya Rais Jakaya Kikwete linapinga Ripoti ya kamati Teule ya kumuchunguza Jairo, Luhanjo na CAG
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Huo ni mtazamo wao, na wanahaki ya kutoa maoni kadri ya uwezo wao na hii inamaanisha huo ndo uwezo wao wa kufikiri
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huna haja ya kusikitika wakati unajua kabisa kuwa hilo gazeti linamilikiwa na nani,hata kama wamepinga haitabadili ukweli ambao tumeupata toka kwa kamati na gazeti halina uwezo wa kubadili chochote.
     
  4. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mhariri wa Gazeti hilo aitwaye Willy Edward(0786 294384/0655 294384) anaweka bayana kilio cha Wahusika kuwa Bunge limevunja utaratibu wa Katiba!!!
    Mhariri anasema michango yote ya wabunge kwenye kamati hii imelenga kufanya kampeni za 2015.

    Pia ameahidi kuendelea kupinga ripoti hiyo kwenye makala ijayo!!!


    Hivi gazeti hili halidhalilishi BUNGE ambao ni mhimili wa Dola ???
    Kama mwaandishi huyu anachwa aendelee kuandika huku si kudhalilisha Wabunge na kumudhalilisha Spika???

    Kwa nini gazeti linalomilikiwa na Rais Kikwete tu liongoze Uhalifu huu ina maana Kikwete hataridhishwa na Ripoti hiyo???

     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbe hili Gazeti linamilikiwa na Ikulu?
     
  6. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama Wanalalamika kwa nini walikubali iundwe kamati teule?? Na Anne Makinda amesema kutakuwa na Kamati Teule kama hizo nyingi katika kipindi chake!!!!
     
  7. M

    Mabewa Senior Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili kwangu jipya...hebu tupeni source msibanebane.
     
Loading...