Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gzt Anika Ukweli :Gzt Mpya linatoka Kesho usikose!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Jan 18, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wana Jf Kesho kuna gzt mpya linaitwa Aika Ukweli Saut ya Wanyonge.Hili gzt litaanza kutoka Alhamisi Kesho?
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilivyoona kwenye kichwa cha habari neno 'gazeti mpya' nikajua bahati mbaya ulimi umeteleza. Lakini si mbaya, ni kama Kenya vile...Tuna hamu sana kupata habari mpya motomoto. Vipi kuhusu safu ya wahariri? Maana magazeti ya siku hizi ni kama hayana jipya kwani wahusika ni walewale.
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kiswahili ovyo,andika vitu vya kueleweka,
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    gazeti linaitwa AIKA,la kina mangi nini
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    labda ndio anamaanisha hivyoo Aika wa Ukweli
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwenye rangi hapo unamaanisha nini hapo mkuu?
     
  7. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama mtu utakuwa na hasira kiasi gani ni lazima utacheka tu, inaonyesha jamaa alivyopata habari ya ujio wa gazeti jipya akawa na kiherehere cha kuwa wa kwanza kuripoti.
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Huyu kama ni mwandishi na anatangaza gazeti hilo kwanza yeye arudi class ajifunze maadili ya kazi yake kama muelimishaji wa jamii. ataharibu lugha yetu nzuri.
     
  9. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Marekebisho.Gzt linaitwa Anika Ukweli Sauti Ya Wanyonge
     
  10. l

    luckman JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Nadhani ni anika ukweli na gzt anamaanisha gazeti!
     
  11. l

    luckman JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Jina la gazeti lakini je jina litatendewa haki?what if soon linakuwa prooved wrong litaitwa anika ukweli? Kuna majina mengine ni mazito sana kuyatumia hasa katika mazingira yetu ya kitanzania, nchi ya chuki, fitina, majambazi wala rushwa, wabinafsi, wezi, matapeli, mbayuwayu, wanafiki nk.
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu
    unatuuliza? ama unatuletea habari?

    kama unatuuliza basi mie sijui
    kama ni habari haya twashukuru
     
  13. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Wasi wasi wangu lisije kuwa la hawa watu wanaokwenda makanisani kujisafisha na sas wanakuja na mbinu mpya kwenye magazeti. Halafu jinsi ya huyu bwana alivyoleta hili swala jamvini naona sion njia nzuri ya kutoa taarifa..Inaonenaka ana hisa pale
     
Loading...