Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gym inaweza rudisha heshima ya ndoa yako kabisaaa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manuu, Apr 21, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Kabla sijaoa nilikuwa nafanya mazoezi ya kunyanyua vyuma sana.Na ninakumbuka enzi hizo my wife alikuwa chuo alikuwa anakuja kila weekend na ilikuwa hamna kulala yaani round moja bila lisaa limoja na kwa style zote nilikuwa sitoki juu kabisa.Tulipokuja kuoana nikapumzika mazoezi ya gym,Tumbo likawa kubwa mpaka nikafikisha kilo 92 na hapo hata perfomance ikapungua sana kwani round 1 nikichelewa sana ikawa ni dakika 15 tu kwishney mpaka wife ananiuliza kulikoni siku hizi mbona fasta sana?Nina miezi nane sasa tangu nianze tena GYM kwanza nimekata weight nina kg 81 sasa yaani nimeamisha ngurunyi za tumbo zimeamia kifuani ,kwenye shoulder,mikono yaani nimerudi kama enzi zile.Na kwenye bed moto si wakitoto yaani sasa hivi bila dakika 50 au lisaa hakijaeleweka. Ninachoshukuru hadi wife sasa anaridhika mpaka mpaka anatamani kunifungia ndani nisitoke.Kwa wanaume wote please anza mazoezi sasa kama ulikuwa ufanyi.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapa sinyanyui vyuma na mziki huu ni cd laki saba
    Nikinyanyua si itakuwa balaa sana
    Ushauri wako
    OTIS
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We ndo naniii nini? Maana nae tangu aanze kwenda gym haishi kujifagilia!!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    manuu, kwanza jibu, ilikuwaje yule dada?
    Ulibandua? Au ilikuwaje?

    Huwezi kuturusha roho kulea afu uje hapa na story mpya kabla ya kujibu maswali yetu kule.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mimi nikinyayua vyuma nitamuua huyo gf mwenyewe
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe labda una matatizo tu, mbona mimi nilikuwa na tumbo kama la kikwete nalikuwa sifungi goli haraka mpaa nifike dakika 45, tena mpaa nisikia timu nayo cheza nayo inanilazimisha nifunge bao ndo nafunga

    Lakini mazoezi yanasaidia tu vitu vingi, hata mimi toka niondoe tumbo naona narudi kuwa young na babe wananilia kwa sana tu.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Umeonaaeeh kitambi kinazidisha uvivu....
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama nakupata vileeee,haha.
    Safi sana,hiyo kitu ya ukweli lakini usisahau
    kukimbia pia kwa ajili ya kutengeneza pumzi.
    Na gym usizidishe saaaana,kuna kipindi nilikua natembea kama
    dume la nyani vile,so inabidi uwe na vipimo.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Koh koh koh.
    Kongosho nina kikohozi usinichekeshe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmmmh,una wake wangapi?
    Just curious.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ananikoholesha hata mie.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    huna integrity ya kuleta mada hapa nikaongea chochote!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nna kitambi km cha KOMBA nagonga saba sasa nikienda GYM JE!! ntaua wadau
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mke mmoja tu....hao wengine wanalilia niwaoe tu sijasema nime sex nao nilikuwa naongelea mazoezi na faida yake.

    Afu kitambi kiskushtue sana hata kabla ya kuoa kuna wengine wanavyo...hivyo lazima wale wanawake wa nje walisha kipapasa...we hujawahi kuona watoto wa miaka mitano wana vitambi :target:
     
  15. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yule dada uliyekwenda nae training nje ya nchi si atakuwa aliipata fresh? Welcome back, and finish your story please..
     
  16. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Please Kongosho unanikumbusha mambo nisiyotaka kumbuka kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Tnx nashukuru mungu nimerudi salama ila ndo namalizia ku edit movie ya jinsi unaweza mshinda shetani nitakutumia usiovu.
     
  18. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Mi si nanii mi ni Manuu labda umechanganya sura tu.
     
  19. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    We mkali ile mbaya.
     
  20. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Ila GYM tamu bana haswa ukianza kuona matokeo yake,Inafurahisha sana.
     
Loading...