Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gy yupo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TIMING, Oct 11, 2012.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwa wale members wazee tulianza kukosa pumzi za machapisho... namtafuta mzee mwenzangu GY....
     

    Attached Files:

  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    huyu bwana hata mimi namtafuta.......mara ya mwisho tulifuata mwanga.....tokea siku hiyo amepotea kabisa.......GY....hebu kuja pande hii tusikie lolote kutoka kwako.........
    halafu na wewe TIMING.....nimekukosa sana.........
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hajala BAN kama akina Matola na chama Gongo la mboto?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...