Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GX 110 naitaka kwa ajili ya harusi-Urgent

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TMK DAR, Sep 19, 2011.

  1. T

    TMK DAR Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu natanguliza heshima,
    Naomba kujua mwenye GX 110 kwa ajili ya harusi kuanzia 0930am -2000Hrs,ili mradi iwe kwenye hali nzuri. Ni DSM.
     
Loading...