Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gwaride la CCM laendelea Mwenyekiti UVCCM kortini kwa rushwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Aug 13, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,477
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa CCM wa Mkoa wa Iringa ambaye pia ni Mhadhiri wa Chuo Kikuu cha Mtakatifu John kilichoko Dodoma, Fadhili Ngajilo (32) amefikishwa mahakamani kwa tuhuma za kujihusisha na rushwa, alikuwa mmoja kati ya wana CCM 12 waliokuwa wanatafuta ridhaa ya kuteuliwa kugombea ubunge Iringa Mjini.


    HabariLeo | Mwenyekiti UVCCM kortini kwa rushwa
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kunani Iringa?
    Je ni kweli vitendo hivi vimefanyika Iringa tu
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    TAKUKURU Iringa wanafanya kazi yao sawasawa; mikoa mingineyo wanachelea kutekeleza majukumu yao au nao walishagawiki kitu kdiogo ili yaishe.
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hao TAKUKURU nyie nadhani hamuwajui hapa wanatupa danganya toto, Nikuulize swali ni mgombea yupo wa CCM katika kura za maoni hakutoa mlungula???? na hao walio kamatwa waweza amini rushwa walio toa ni chini ya 100,000/Tsh kweli??

    Je Huko Mwanza kwanini Riziwan Kikwete alikwenda jomboni nyamagana???

    Umeisha jiuliza kwanini Chibuda alipigwaje Chini na kija mdogo mfanyabiashara mjanja mjanja sie twawajua hoa watu na twaianga lia tu CCM inavyotufanyia mazingaombwe yasiyo wezekanika itakuja kuwatoke puani wacha wajidai this time tusubiliane 2015.

    Au Silelii kupigwa chini inakuingia akilini kama kweli ni mfuatiliaji wa siasa za nchi hiii?

    TAKUKURU wanataka tu kujionyesha wanafanya kazi lakini wapi, Je unakumbuka alichofanyiwa Mke wa Sitta kule Tabor alivyo ingizwa kwenye mkenge wa TAKUKURU na kumsubua na mpaka akahoji ivi vyote mwanifanyia ,mie nae ijua sheri je wale wasio jua sheria??? Jamani Tujaribu Pima uwezo na utendaji kazi wa TAKUKURU tokea lini walisha pelea rushwa ya mabilioni mahakamani????
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Masikini Mwaka-le-bora,Tafuna Fedha Fasta ndipo palipokufaa huko bungeni ni matatizo tuu.
     
  6. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ilikua ngumu kdg kukuelewa hapa kaka....Thanx lakini.....Jamaa kaona za pale TFF hazitoshi na hazina heshima kama za Mjengoni...Anataka kuitwa muheshimiwa Mwakalebela...........Ngoja tuone itakuaje......
     
Loading...