Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gwaride jeshini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mussa kiraka, Apr 5, 2012.

  1. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kikosi alikua anakagua kikosi chake jeshini. wanajesh wote walipanga mstar mbele na nyuma. afande john alikua mbele na afande robert alikua nyuma hawa huwa wanataniana. sasa afande robert aliona nguo ya afande john imeingia mat***oni, kwa msaada ili rafiki yake asiaibike afande robert akaichomoa ndipo afande john akageuka kwa gadhabu na hasira akamwangalia afande robert alafu akasonya kwa nguvu, nae afande robert akachukia na akaamua kuirudishia ile nguo na kidole cha kati kilichojiri hapo nadhan unaelewa mjeda akichukia
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jeshi la wapi? hilo lenye ma*h**a?
     
  3. Jovegg

    Jovegg Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KK security gwarideni labda ndo wanaweza kutiana madoko ya makalioni
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nawasalimu tu
     
Loading...