Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gwanda za chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ruston8919, Aug 19, 2012.

  1. ruston8919

    ruston8919 Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba mwenye kufahamu sehemu wanakouza gwanda za chadema mbali na mikutanoni cz mikutano c kila cku, pia ningependa kujua bei zake kwa uhakika, kwa sasa nipo iringa, nitaelekea dar then kilimanjaro. msaada pliz.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Gwanda limekuwa bidhaa adimu sana maana linasakwa na Watanzania wake kwa waume ndani na nje ya nchi. Subiri labda wanaofahamu linapatikana wapi wanaweza kukusaidia.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu, wengi wanashona wenyewe kwa kutafuta kile kitambaa kigumu kama unataka zile za mapambano hasa ukiwa field kwenye mikutano..na kuna zile za kushona na kitambaa chepesi kwa ajili ya ofisini na sehemu zingine maalumu. Ni ngumu kupata sehemu wanapouza gwanda kama gwanda, mara nyingi naona skafu, kofia, vitopu, bendera nk
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu nimependa jibu lako, hahahahaha. ila bei ni tofauti kulingana na aina ya kitambaa, sio ulanguzi. vp umeshapata gwanda lako?
     
  6. S

    Shigyole Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Botique nyingi wanauza, ni common. Fika maduka ya Mwenge, Posta mpya, kariakoo na kwingineko kwingi tu. Gwanda zilikuwepo toka zamazi ila CDM waliamua kufanya kuwa vazi lao rasmi. Kuna kila rangi za gwanda utazipata bila wawasi.
     
  7. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    majibu mepesi kwa maswali makini tabu kwelikweli, huko kote hupati, cha msing nenda kariakoo au posta karibu na DTV uliza kwa mwarabu kanunue kitamba sema kaki ya morogoro au american kaki then nitakuelekeza fundi mzuri ukipenda nitafute

    V
    SENGEREMA
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Memorial Kila alhamisi utapata za Mtumba, maridadi sana.
     
  9. ruston8919

    ruston8919 Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante kaka
     
  10. ruston8919

    ruston8919 Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nitakuchek kaka
     
  11. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    ukija dar psle kinondoni makao makuu ya cdm zinauzwa pale na kushonwa pia .mm nilipoenda kununua ilikuwa kama 70,000 hazitazidi hapo.
     
  12. ruston8919

    ruston8919 Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thax kaka
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Siamini kama mkuu umeweza kuongea kwa upole namna hii, kweli ramadhani imekuacha vizuri!!!!
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu njoo Kinondoni makao makuu ya CDM
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mkuu nenda kituo chochote cha polisi zinapatikana nyingi tu.
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    pia kwa mgambo wa jiji la dsm onana na uongozi wao pale ilala karibu na nmb jengo la waalim
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwenye mitumba, Manzese!
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sijaelewa uhusiano wa swali lako na hayo maeneo.
    Angalia usifanye kama yule jamaa anayechukua sare na bendera za chama halafu anapeleka kwenye mikutano na kuvalisha wanyama. Nunua gwanda kwa lengo la kulivaa si vinginevya...
     
  19. ruston8919

    ruston8919 Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa ambacho hujaelewa ni nn hasa au unapenda kujibizana? maan yangu kutaja hayo maeneo ni ili kama kuna mahali hizo gwanda zinapatikana na nipo niweze kupata kabla cjaondoka eneo husika, hzo ni safar zangu hazikuhusu
     
  20. ruston8919

    ruston8919 Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha ushamba
     
Loading...