Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gwanda la kijani ama Gamba la kaki.... bora kipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntumami, Nov 30, 2011.

  1. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni ukweli kwamba kwa sasa wanasiasa wengi wanajitahidi kusoma nyakati kwa makini sana to the extent kuna baadhi ambao tumeona wakionekana ni magwanda lakini "ya kijani" na baaadhi wakiwa kama magamba "lakini ya kaki" je hii ni ishara gani kwa chama tawala na chama "tawaliwa"??


     
Loading...