Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gwanda la CHADEMA ni UKOMBOZI...TUPIA MANENO HAPO......

Discussion in 'Jamii Photos' started by zubedayo_mchuzi, Apr 4, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,464
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nimemkubali sana jamaa huyu, natamani sana kufanya hivyo, lakini watoto wangu wote wana umri zaidi ya miaka 18, na wametawanyika sehemu mbali mbali ya nchi. Nitajitahidi niwashawishi ili tupate picha ya pamoja kama hiyo.
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Watoto wake wote hao?
    Napendekeza hili ndo liwe vazi la taifa.
     
  4. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata Muasisi wa Taifa hili alipiga gwanda wakati alipokuwa anatetea nchi itoke mikononi mwa wakoloni weupe, sasa kwanini watu wasivae sasa kujikwamua kwenye kwenye ukoloni huu mweusiii.....!
     
  5. f

    freyhone Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana
     
  6. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    very nice pict
     
  7. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukipenda chongo utasema kengeza!
     
  8. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamependeza.
     
  9. L

    LULENGO Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeikubali hiyo,hata mie nimeshawishika sana,na nitafaanya hivyo soo.

    Nape akiona hiyo anatamani kutoroka inchi.
     
  10. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hili vazi linapandisha vijana kiwewe wakiliona
     
  11. M

    Malova JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Gwanda linamchanganya hata Nape. Siku anakiri na kupongeza ushindi wa CHADEMA Arumeru alivaa gwanda japo lilikuwa jeusi. Lakini hata sare zake za CCM nyingine ni magwanda ya kijani.
     
  12. b

    bigi Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli anaonyesha mapenzi yake halisi yalipo
    Japo hatumhitaji.
     
  13. b

    babacollins JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unataka kuniambia huyu mwana Chadema wote hao ni watoto wake?!!!!!!!!!!!
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jamaa hao wote watoto wake....jamaa kaimba sana chadema
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kina merinyo na wenzake kazi ya kutafuta vazi la taifa imeisha sasa pigeni promo watz waanze kuchangamkia gwanda.
     
Loading...