Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gwaje wa Lowassa hoi Rwangwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MgonjwaUkimwi, Oct 12, 2012.

  1. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,142
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Ameanguka na kupelekwa hospitali alipokuwa akihesabu kura zake za uenyekiti wa CCM mkoa wa Lindi. Hadi anaanguka inasemekana alikuwa na kura 100 dhidi ya kura 500 za mpinzani wake, Mtopa. Matokeo bado kutangazwa. Kama kawaida ya siasa za sasa za CCM, Gwaje na Mtopa wanaumgwa mkono na Lowassa na Membe, respectively; inasemekana.
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sawa. Hebu tuache hayo. Najiuliza maswali kuhusu ID yako, kiukweli sielewi kwanini uliamua kuitumia. Samahani lakin kama ntakuwa nimekuudhi.
     
  3. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,142
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Swali lako nzuri lakini halichangii chochote ktk jukwaa hili wala mada hii.
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Na mada yako pia haina tija wala mchango kw jukwaa hili. Umeandika kama upo kwenye baiskeli. Alaf hakuna mahali nchi hii panaitwa Rwangwa.

     
  5. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,142
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Na matokeo ni kwamba Mtopa shinda, Gwaje wa Lowassa chali na bado hospital
     
  6. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msamehe bure si jibu unalo kuhusu ID yake.
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu samahani. Kama hautajali, naomba jina lake la kwanza. Kuna jamaa wa Lindi nilikuwa naye Kurasini Dar miaka ya 80 akiitwa Seif Gwaje. Since then, sina mawasiliano naye. Sijui kama ndiye atakuwa huyu.
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Na vipi matokeo mikoa mingine kama arusha,kigoma,shnyanga,na vipi mwenyekit wa uvccm hapo lindi mbona hiyo kashnda mtu wa lowasa hujandika,we kweli mgonjwa wa ukimwi..
     
  9. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Watu wa mtu .....!! Kweli kazi tunayo!
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Huyu ni moja wa wakongwe wa JF kamanda
     
  11. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kushindana na huyu mzee unajitakia balaa, ila na huyu mzee nae angestaafu siasa, kazee kana miaka karibu tisini kamo 2.

    mzee mtopa kabla uchaguzi huu ndo alikuwa mwenyekiti wa wenyeviti wa mikoa wa ccm tz nzima!!!!!!!!!!!!
     
  12. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,142
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Mkuu, anaitwa Ali Hassan Gwaje.
     
  13. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,142
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Mkuu pole kama nimekukwaza. Nipo hapa Ruangwa na nilicho report ndio nilichokiona. Why the hell would you think that I would be compelled to report from other parts of the country? If you care that much about other parts wouldn't it be wise for you to report to us?
     
  14. K

    Kiswigo Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyeshindwa anaitwa Gwaja ambaye alikuwa ni Mwenyekiti wa CCM Lindi vijijini na wakala namba moja wa Edward Lowassa. Ndiye aliyefadhili kampeni zake kupitia kwa Mohamed Abdul Aziz, Mudhihir Mudhihir na Mbunge Zuhura Lulida. Ndiyo hao hao sasa wapiga debe wa Sophia Simba kwenye kinyang'anyiro cha UWT. Hili ni pigo kwake Gwaja maana sasa kapoteza nafasi zote ndani ya CCM na unajiuliza ataishije maana significance yake kisiasa imeshafifia na yeye amekuwa akiishi kutegemea kuwachangisha wabunge baada ya mashine yake ya kusaga pale kijijini kwao mbanja kubuma.
     
  15. K

    Kiswigo Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijuibkwa nini aende hospitali wakati alikuwa akijaribu kumtoa ambaye amekuwa akishikilia kiti hicho kwa muda mrefu toka mwaka 2002. Hata hivyo afya ya huyu bwana kwa muda mrefu imekuwa si ya kuridhisha.
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Masikini Gwaje wa Lowassa na kura haba; mwe!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,031
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Gwaje ni Mhasibu pale Wizara ya Mifugo na Uvuvi. Huyu jamaa aligombea ubunge 2010 akashindwa kula za maoni. Baaye sijajua anaendeleaje bada ya kuondoka huko.
     
Loading...