Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guys mbona mko hivi??

Discussion in 'Jamii Photos' started by FirstLady1, May 26, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu kasuka nywele ?

    [​IMG]

    Huyu chini, mmh good one lakini kavaa heleni

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Huyu na Afro lake kapendeza :becky:

    Sijui na JF kuna namba one & two?????????????????????????:sorry:
     
  2. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    OOOW FL1 no 1 and 2 are hot
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    wengine hapo ni maboflo. Utashangaa .
     
  4. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama Guys kamili kuanzia kwenye ubongo mpaka unyayoni anaweza kuvaa hereni..!
    Hii kitu huwa inanisikitisha sana nionapo jinsia ya kiume inavaa ki kike.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Siwezi vaa heleni mke wangu na yeye avae nini sasa?
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dada FL1 hao wakaka si mchezo wanavutia haswaa. ila yule wa kwanza yani ndo kaamua kabisa kusuka mtindo kidogo hapo mbele. Angalau wa mwisho afro toka enzi na enzi za mababu ilikuwemo kwenye fasheni ikichanwa na kichana cha moto cha kuweka kwenye jiko la mchina au mkaa. Nywele ikitoka hapo kama za huyo jamaa vile.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Du Noname ndo unapita nae wapi wewe umeavaa heleni na yeye kavaa heleni hatari
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani wekeni jukwaa la kikubwa
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa kifupi inaboa ..
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakaka wa kazi huwa hatuna mvuto uso wa mbuzi kazi tu.
    Ukishoboka na sura mmmh unaweza ukajipiga kitanzi.
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vingine sio vya KUIGWA. FL1. Na hy ya chini Loooh!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Kwani hizi picha za nywele na heleni zimevunja maadili ya jukwaaaaaaaaaaa wadau nijibuni ????????????????????????kama yes nitamuomba invisible aipeleke kule.
    sitaki kumvunjia mtu heshima
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    yaani afanye fasta aitoe kha
    Naona yeye haioni ipo mwisho hapo alafu ya demu
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya chini ndo inavunja sheria ya jukwaa ni ya mwanamke
     
  15. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kula gwala mkuu, lakini mbona naona imeongezeka picha nyingine siyofaa kwa hapa jamani.!
    Hebu chukueni hatua mapema kuna wengine watoto wanaweza kuharibika kwa hii kitu.
     
  16. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aibu picha kama hiyo ya chini,tafadharim itolewe haraka kabla sijafunga computer yangu.
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dogo unamacho wewe...kakojoe ulale!
     
  18. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    FL1 hebu toa hiyo picha na. 4 haraka.!
     
  19. JS

    JS JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sawa kaka wa kazi hapo nakuaminia mbuzi ana sura nzuri uso wa kitimoto tu
     
  20. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    FL1 una uhakika maadili yako poa hiyo picha ya mwisho? MHHH...Omba ihamie jukwaa la mambo ya X! Ku-do tena hadharani jamani!
     
Loading...