Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guy Fawkes and Bonfire

Discussion in 'International Forum' started by Mtu wa Kawaida, Oct 24, 2009.

  1. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika pita pita yangu ya hapa na pale nimekumbana na hii sherehe ya bonfire ambayo uwa inaadhimishwa kila tarehe 5 novemba kila mwaka hapa ncini uingereza kwa upigaji wa mafataki.
    Sasa swali linalonisumbua kichwa ni hili: Je huyu Guy Fawkes aliandaa mabalasi ya unga wa baruti kulipua bunge mwaka 1605 au hii ilikuwa janja ya watu waliokuwa karibu na mfalme wa Uingereza kwa wakati ule walitaka kutoa roho ya huyu bingwa??
     
Loading...