Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guruneti laokotwa UWANJA WA TAIFA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Oct 28, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani nimepita mitaa ya mwenge naelekea tandika kuna jamaa wawili walikuja na basi la mbagala wanasema kuna watu wameona guruneti uwanjawa taifa.

    Jamani mwenye habari kamri atujuze
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,485
    Trophy Points: 280
    Mmmh haya ngoja wenye habari watatujuza naona hizo habari si nzuri hata kidogo kama ni za kweli
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Litakuwa liliachwa na 'wakimbizi' wa gongo la mboto. Si waliweka kambi hapo?
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    labda alshaababu wa kova wamerejea, na wanamtaka kova kupiga ban mchezo wa YANGA-SIMBA kama alivyopiga ban maandamano ya LHRC kupinga kulipwa kwa DOWANS.
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli inaeza kuwa ni implant ili kuprove maneno ya kova
     
  6. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kenya wamekubali kufanya mashauriano na al shabab, kwanini kova asifanye hivyo na al shabab wake?
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wanataka kuzuia maandamano ya kesho kijanja!! Hakuna lolote hapo.
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Aisee huyu ally-shabaab anataka kuitawala dunia nini? jamaa ni mnoma kupita hata kaka yake Ally-Aquida.
     
  9. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Guruneti ni nini jamani?
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Propaganda hizo,hakuna cha grunet wala upuuzi gani hapo.hata hivyo maelezo ya kova ni ya kitoto kama tatizo ni al shabaab na taarifa za kiiintelijensia zimeonyesha watu hao wapo ,so what,kwanini wasizuie hilo shambulio kwa kuwa taarifa zote wanazo,na je kwa nini wasiwakamate hao Al shabaab kama taarifa za kiintelijensia zimeshabaini hilo,na kama anaona maandamano hayo yana maslahi kwa taifa na wao tayari wameshabaini njama za Al shabab kinachozuia kuwakamata nini nni? na je mikusanyiko ni maandamano tu,vipi kuhusu game la watani wa jadi Jumamosi,huo sio mkusanyiko?vipi kumbi za starehe,tena zingine zinatoa huduma usiku kucha,hiyo sio miskusanyiko?hapa kuna jambo liko nyuma ya pazia,ila wasidhani watu wote ni kama watoto wa chekechea.tumeshabaini hoja iliyoko hapo.
    siku zinahesabika.
     
  11. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kalidondosha Kova hilo ku justify uongo wake na intelijensia ya kupiga ramli. Al shabaab eti wanachagua kulipua maandamano halafu wanaacha mechi ya watani wa jadi ambayo kutakuwa na high value target kama vile kaka wa kiongozi wao Ismael ( Ismael ni mdogo wa kiongozi wa al shabaab Sheikh Ally Aden Rage)
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sitaki kuamini kwamba ni kweli guruneti ama bomu lolote lile linaweza kuwa limeokotwa.

    Kuna mawili, aidha kuna mtu anatafuta kutisha watu wasijitokeze kwa wingi kuangalia mpira kesho, anazihujumu timu za yanga na simba pamoja na tff, kwakuwa mapato makubwa yangeweza kupatikana.

    Ama la, kova anaweza kuwa anaandaa mazingira ya kusitisha mchezo wa yanga na simba ili ku-justify sababu ya kitoto aliyoitoa ya tishio la al shabab dhidi ya maandamano ya kupinga malipo ya dowans.
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaa....!! JF haijawahi kuishiwa vituko, khaaaaa!
     
  14. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ningeacha kwenda kama nikisikia,kuna AK 47 imeokotwa na mwili umekutwa na tundu la risasi eneo la kupigia penati..
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ilikuwaje tena?
     
  16. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Police waache kutumbaza wadanganyika kudai mambo ya msingi eti kwa kigezo cha al shabab.! Naombea waje walipue hata huko national stadium.!?
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama kweli usalama mdogo,wazuiye huwo mpira la sivyo maandamano yaruhusiwe.
     
Loading...