Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gurumo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Dec 5, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Habari zilizopo mtaani ni kuwa gwiji Huyu wa Msondo na shabiki wa wana Msimbazi hatunaye tena! Kama ni hivyo Msondo itasimama kweli?
     
  2. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole wanafamilia pamoja na washabiki wote
     
  3. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sad news (if true) but remember no one is irreplaceable.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Kafa kweli au ni tetesi???
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    oooh no! pole nyingi kwa familia, ndugu na watanzania wote
     
  6. m

    mams JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Oh god! Yote ni kwa mapenzi yako
     
  7. P

    PGW Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ohhh sad news if it is true
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani ni tetesi au?
    R:I:p
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I am his fan and i will still be his fan. these are very sad news.... inatia huzuni sana kama ni kweli gwiji ametutoka... Mungu ametoa na ametwaa, Jina la Mungu lihimidiwe!...
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,764
    Likes Received: 4,509
    Trophy Points: 280
    Jamani huku kuisha ni mapenzi ya muumba tu au kuna namna? mie sijui
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Bado nauliza kafa au ni tetesi hakuna uhakika??? aliye na uhakika atujuze!!
     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Poleni wahusika, week jana habari za kuumwa kwake zilikuwepo.
     
  13. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani si tetesi tu, au imeshathibitishwa?
     
  14. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sina la kusema mpaka nihakikishe, mwenye taarifa za uhakika atuhabarishe jamani
     
  15. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Conclusively,we all fall under this foyer of death! Jipeni moyo, tutamkumbuka!
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    HABARI ZA UHAKIKA....
    Nimeongea na John Kitime wa Njenje production ambaye ameniambia kuwa MSONDO wamesema kuwa huu ni uzushi ulioanza tangu jana.
    Mzee Gurumo ni mzima na pia bendi yake ipo inafanya show mda huu ktk loctaion yake ya siku zote. anaendelea vyema kurecover

    Wakuu tujitahidi kuweka realiable informations ambazo sources zake ni uhakika au la tutaingizwa kwenye mkumbo wa udaku na udakuzi.
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    asante kwa ufafanuzi mkuu
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mwemyezi Mungu mwenye uwezo wa yote tunakuomba umpe afueni mja wako huyu Muhidin Gurumo kwani mapemzi yako sisi hatuwezi kuyapinga.!!
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Well..............I am loss of words but recollect one of his last interview with TBC1.......................he commented on a certain issue which I am not at liberty to repeat here but in the back of my mind I wonder whether the Almighty God had something on his presumably demise..............
     
  20. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmmmmhhh! hizi tetesi...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...