Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guninita

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Msengapavi, Sep 18, 2009.

  1. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,414
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Sijui kama nimeandika jial hilo inavyopaswa, basi tuseme tu kuwa linafanana na jina la mtu anyeitwa John Guninita. Habari njema ni kwamba Ameamua kuanza masomo ya secondary. Wengi wamempongeza kwa maamuzi ya kijasiri.

    Lakini watanzania sasa wamejua kuwa kiwango cha elimu yake kinaweza kuwa ndo sababu ya kuzungumza hovyo kuunga mkono ufisadi kwa kuwatetea mafisadi na kujaribu kuwakandamiza wanaoupinga ufisadi. Saa imefika kwa uongozi wa CCM kufanya uchunguzi (take stock) uwezo wa makada na viongozi wa CCM ktk ngazi mbali mbali. Haiingii akilini katika zama hizi kuwa na mwenyekiti wa CCM katika mkoa kuwa amekomea darasa la saba.

    Vyama vyote viangalie visije vikaweka watu wenye elimu duni na upeo mfinyu, tusije tukaipeleka nchi pabaya.
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    watu dizaini ya gininita wako wengi, bunge la kenya limepitisha sheria ya kuwa waziri awe na angalau elimu ya shahada ya kwanza, sasa kwenye akina siye sijui tunafikiri nini
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huko CCM kwani elimu ni kitu muhimu! Hivi hujasikia kisa cha mbunge anaitwa Chitalilo... si tu kuwa hana elimu ya kutosha, bali uchunguzi wa polisi ulithibitisha kuwa jamaa alighushi vyeti. lakini hadi hii leo ni mbunge na hakuna dalili kuwa atashughulikiwa
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tatizo la vyama vyetu mtu huwa mbaya pale anapoachana na chama. Habari ya elimu ya Guninita ilitolewa na Malecela miaka mingi iliyopita baada ya Guninita kuhamia CHADEMA. Nakumbuka mzee Malecela akisema wazi kuwa Guninita hakuwa mwaminifu kwani alidanganya hata kuhusu elimu yake. Ni Guninita huyuhuyu na elimu yake hiyohiyo aliyeonekana lulu huko CHADEMA na kutwishwa ukatibu mwenezi.
    Cha kushangaza zaidi, karudi CCM na elimu yake hiyohiyo na kuukwaa uenyekiti wa mkoa.
     
  5. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mpita Njia
    Chitalilo ana kiburi kwa kuwa najua alitumwa kufanya ugaidi kwa watu na serikali ya CCM ndio iliyomchongea hivyo vyeti kumfunika awafanyie kazi vizuri. Sasa unataka CCM ijikamate yenyewe?
     
  6. K

    Keil JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesoma kichwa cha habari kwenye gazeti la HOJA kwamba Guninita anataka kulipwa shilingi bilioni 3 na IPP, nadhani inaweza kuwa inahusiana na habari hii kwa kuwa magazeti ya "umbea" ya IPP Media ndiyo ambayo yaliibua hizi habari. Mwenye details na hiyo kesi naomba atumwagie hapa ili tujue jamaa anadai bilioni 3 za nini.
     
  7. K

    Keil JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ugaidi gani? Hivi lakini CCM kwanini wanacheza na akili za watu? Chitalilo hana tofauti na mtu aliyeishia darasa la 7.

    Au ndio maana JK aliwahi kusema kelele za mlango hazimnyimi mwenye nyumba kulala usingizi? Maana maneno hayo aliyasema akiwa Jimboni kwa Chitalilo.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
  9. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2009
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Raisi wa Jamuhuri ya Muungano: Guninita
    Waziri Mkuu: Chitalilo
    Waziri wa mambo ya nje: John Komba
    waziri wa mambo ya ndani: Makamba
    Waziri wa viwanda na biashara: hadija Kopa
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Waziri wa fedha na mipango: Richard Tambwe Hiza
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu Guninita anatafuta magunia ya kitita.Tatizo tu ni kuwa sina uhakika kama anafahamu kuwa katika bilioni moja kuna sifuri ngapi!!
     
Loading...