Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gun maker trading co ltd

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Secret Star, Jul 8, 2011.

  1. Secret Star

    Secret Star JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 716
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    Ni wauzaji wa magari ya bei nafuu zaidi kutoka JAPAN na CHINA karibu kwenye yadi yetu ndogo kinondoni mkwajuni uje ujionee gharama za magari yetu uone utofauti kati yetu na yadi nyingine zilizopo hapa DSM au tembelea web yetu ya (darbusness.blogspot.com)
     
  2. Secret Star

    Secret Star JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 716
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    GUNMAKEN TRADING Co. LTD ni wauzaji wa magari ya bei rahisi zaidi kutika JAPAN na CHINA vile vile tunapokea oda za magari.. kufika na kuona gharama zetu ni kuamini tafadhari kama unahitaji magari ya bei rahisi fika leo KINONDONI MKWAJUNI kwenye yadi yetu ndogo au piga simu no 0659482953 au tembelea darbusness.blospot.com.
     
  3. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Nimestushwa na kichwa cha habari nimekimbia kufungua thread kumbe mnauza magari.. GUNMAKER TRADING CO.....!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa nini mnafanya mambo yanakuwa magumu sana jamani!, jina la biashara kwanza linatisha na linapotosha walengwa, pia ile blog hakuna hata picha za magari yaliyopo yard, stock na bei zao. Utategemea wateja kupata kweli?
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Naweza kupata Revolver au Colt?
    Sihitaji ndefu sana, 6'' itanifaa sana.
    Pia iwe na kiwambo cha kuzuia sauti (silencer)
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mi nahitaje mabomu yakurusha kwa mkono.
     
  7. Secret Star

    Secret Star JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 716
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    ndugu unazingua bana
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We ndio unatuzingua, mnauza magari halafu mnajiita Gun makers huu ni ufisadi wa hali ya juu, ningependa usalama wa raia waichunguze hii kampuni kama kweli inauza magari.
     
  9. Secret Star

    Secret Star JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 716
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    teh teh teh nashukuru kwa ushauri nitalifanyia kazi
     
Loading...