Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GUITAR (Both steel and nylon)

Discussion in 'Entertainment' started by erickmalz, Jul 9, 2011.

  1. e

    erickmalz Senior Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    khabari zenu wakuu,ningependa kubadilishana mawazo na watu wanaojua na wanaopenda kupiga guitar. Natanguliza shukran zangu kwa wataojitokeza
     
  2. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    So what do you want to chat about i am a guitarist
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ahaa vizuri namna ya kuchanganya vidole kwenye nyuzi. Sasa swali langu hili:
    1. Mimi sijui kabisa kuiga guiter, nikitaka kujifunza itachukua muda gani mpaka niwe nimeshakuwa mtaalamu?

    2. Guiter bei zake zikoje?
     
  4. e

    erickmalz Senior Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safi sana,2naweza kubadilishana mawazo na kuexchange material na resousez zake, kwa muda gani umekuwa ukiplay guitar and unapiga nn,solo,rythm or bass,
     
  5. e

    erickmalz Senior Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. Swala la muda itategemea wewe mwenyewe uelewa wako na wepec wa vidole,wapo waliojifunza mwaka mzma ctl hawakuelewa. 2. Acoustic guitar(yasiotumia umeme)yanauzwa laki 1.
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ok safi sana! Ni vizuri kuwa na guiter lako unajipigia zako nyumbani saaaafi! thanks for info mkuu!
     
  7. e

    erickmalz Senior Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yeah ts rly nyc. Ukinunua guitar lako i wl gv u materialz
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    poa ntatafuta
     
  9. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimekuwa napiga gitaa kuanzia mwaka 1965. Unatakiwa uwe japo na dak 15 kila siku kucheza na gitaa lako
     
  10. e

    erickmalz Senior Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mm nimeanza kujifunza mwaka jana december,sijawai kuwa na mwalimu,huwa nachukua lessons from internet,kwakwel nimeimprove saaaana.
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Inabidi ufanye mazoezi ya angalau 15 minutes kama alivyosema babu yetu wa tangu mwaka 65! Dah Guiter natamani sana kujifunza!
     
  12. e

    erickmalz Senior Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kwel unapenda,lazma uanze na kulinunua kabla ya yote.huwa nafanya zoez zaidi ya hzo 15,ndomana nimeimprove sana.
     
Loading...