Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Guiness Records' na Kikwete !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Sep 13, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mi kila asubuhi pale akilli yangu inapotulia,kwamba kwanini huyu muh. rais kikwete asiwekwe kwenye kile kitabu cha rekodi mbalimbali za duniani wakati yeye pekee ndio kaziweka???jamani naombeni jibu ni kwa nini haingizwi kule kwani tunajua haya yafuatayo hamna rais yeyote aliweka hizi rekodi....naanza:

    1. KIKWETE NDIO RAIS WA KWANZA DUNIANI KUDANGANYWA VIBAYA MNO NA WASIMAMIZI WAKE WAKUBWA SERIKALINI
    mf: a/ ufunguzi wa daraja la msumbiji wakati halijakamilika,yeye kadanganywa limeisha na kufungua kumbe ni changa la macho,kafungua tena mara ya pili ile juzijuzi
    b/ ufunguzi wa ile bus stand(sina uhakika ni shinyanga au singida) iliyozungushiwa magunia na yeye kikwete akakata utepe wa kuifungua kumbe ilikuwa hata robo haijaisha kukamilika
    c/ makabidhiano ya magari ya wagonjwa kwa wakurugenzi wa wilaya falni pale ikulu
    d/ufunguzi wa ile hotel flani na kesho ya kubomolewa
    e/ile check iliyoandikwa milion 3 tarakimu wakati maneno yameandikwa milioni 2..huu ni ufinyu sana
    f/ zile kadi 360 za chadema alizokabidhiwa kwenye kampeni zake akadanganywa kwamba chadema wamehamia ccm
    g/ kadanganywa kwamba BASHE sio raia na kumvua madaraka yote aliyonayo ndani ya chama wakati ni raia halali wa tz
    h/ alidanganywa umri na masauni yule m/kiti wa UVCCM na baadae kuvuliwa madaraka
    i/ alidanganywa na shekhe yahaya mtabiri kwamba yeyote atayeshindana na kikwete kwenye kugombea uraisi atakufa....heeeee kullikoni mtabiri na ullnzi hewa usioonekana tena?
    j/ kadanganywa na madaktari wake kwamba haumwi wakati kila kukicha anadondoka dondoka tu...heeee ye mwenyewe hajishangai??
    hembu ongezeeni nyingine wazee



    2. KIKWETE NDIO RAIS WA KWANZA DUNIANI KUWA NA REKODI YA KUANGUKA ANGUKA MBELE YA KADAMNASI



    3. KIKWETE NDIO RAISI WA KWANZA DUNIANI KUFANYA SAFARI NYINGI ZA NJE YA NCHI NDANI YA MWAKA MMOJA TANGU AINGIE MADARAKANI


    4. KIKWETE NDIO RAISI WA KWANZA DUNIANI KUTAMKA HADHARANI KWAMBA HAJUI UMASKINI WA WATU WAKE (WATZ) UNATOKANA NA NINI


    5. KIKWETE NDIO RAISI WA KWANZA DUNIANI AKIWA KAMA MWENYEKITI WA CHAMA TAWALA KUPIGWA BITI NA KATIBU WAKE BILA VIKAO VYOYOTE ASIHUDHURIE MIDAHALO YOYOTE ITAKAYOFANYIKA KUSAKA MGOMBEA BORA KWA WANANCHI

    6. RAISI WA KWANZA DUNIANI KUCHAKACHULIWA MAFUTA KWENYE GARI YAKE IKAZIMA BARABARANI:eyebrows:

    JAMANI REKODZ NI NYINGI MWENYE NAZO AZIWEKE ILI TUFANYE UTARATIBU WA KUMUINGIZA KWEYE KALE KAJITABU CHA GUINESS............NAWAKILISHA!!!!:eyebrows::fencing::A S thumbs_down:
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tayari tumeshaziweka
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi serikali inavyoendeshwa huenda ndio lengo lake la kuingia katika hicho kitabu cha rekodi cha Guinness:becky::becky:!
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wastage of time and resources. kama ni muajiriwa wa serikali na unadai 315000 wakati hamna lolote unalofanya zaidi ya kuandika ujinga huu, ni aibu.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Ni rais wa kwanza Tanzania kuwa madarakani kwa muda mfupi/ kipindi kimoja tu!
     
  6. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ina ukweli, ila inauma!
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Anaenda kubadilisha damu...
     
  8. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very Good! Record nyingine ni kwamba,ndiye Rais aliyekosa imani na viongozi wa Chama chake kiasi cha KUMTUMA MWANAE RIDHI akiambatana na viongozi wa UVCCM na baadhi ya viongozi wa serikali za wanafunzi katika vyuo vikuu vya Tanzania kumtafutia wadhamini wa Urais!
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    NDIO RAIS WA KWANZA KUTUHUMIWA KWENDA KWENYE MATIBABU NG'AMBO yakubadilisha damu akidai kwenda kwenye ziara za kuomba omba.
     
  10. k

    kibebii Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio raisi wa wakanza Kanisa kuonesha waziwazi kutomuunga mkono
    duh Lol!
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    namsapoti kwa aliyoandika. Kwani si kweli hayo yote yanamhusu kikwete?
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ndie rais wa kwanza anaechukulia wingi wa magari kama kipimo cha maisha bora!
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ndie rais wa kwanza wa Jamuhuri ya Tanzania anaelindwa na nguvu za Giza.
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jee kuhusu mgombea wa kwanza wa urais kuanguka bafuni, sijui alikuwa akifanya ile ya watu waleeeeeeeeeeeeeee

    heee heeeeeeeeeeeee
     
  15. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndiye raisi wa kwanza aliyesema watoto wadogo wa shule kupata mimba ni kiherehere chao....
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Rais wa kwanza anayeshiriki sana kwenye mazishi kuliko shughuli zingine za umma.
     
  17. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Rais wa kwanza anayeogopa mafisadi.
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kumbe unaongea Mgombea tena asie Rais tayari, kali zaidi mkapa na mkewe woote walianguka bafuni.
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waziwazi bila hata aibu
     
Loading...