Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guest zote zingekuwa hivi.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, May 18, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa mtindo huu Tanzania bila ukimwi ingewezekana.
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Not kwa Tanzania hii inayoghushi hadi muhuri wa IKULU!! Vingeghushiwa tu !! tena nafikiri ndio ingekuwa biashara inayolipa kuliko zote
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Nani alikudanganya guest house ndiyo sehemu pekee watu wanamegana?
    Mpwa una hangover au?
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Do walau ingelipunguza hizi speed tulizo nazo! Duh!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ungebuniwa utaratibu mwingine lazima muwe na album ya picha za harusi yenu.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mkuu hang over hata Bajaj nazo zingekuwa na tinted.
    Nakupata mzee wa tinted for privacy
     
  8. B

    Bunsen Burner Member

    #8
    May 18, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15

    hahahahaaaaaa.......tangazo lenyewe linaonekana haliko reception bali limetupwa kwenye stoo sehemu sehemu na limejaa vumbi tayari!!!!!
     
  9. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2010
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani wanavilinda vyumba? Si mnachukua vyumba viwili, halafu mmoja anahamia kwa mwenzake kinyemela?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Si umeonae?
    watu wanamegana mpaka kum-gari!

    Halafu maskini zao, hivi ni nani atavihakiki hivyo vyeti vya ndoa? Havina picha ya wanandoa. Ni rahisi sana mzee mzima Fidel ukatoa fotokopi cheti cha ndoa cha Geoff ikawa ndiyo kibali chako cha kuwamega wake za watu kwenye guest hiyo hiyo yenye hilo tangazo.................
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha nina safari ya Zenji kule bila hilo gamba hulali na kidoshi itabidi jamaa aniazime nitoe fotocopi.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Hehehehe!
    Akikubania washa tuk tuk ukuje nikuazime cha kwangu!
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahaaa....great thinkers bana.
     
  14. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tena gesti za aina hii zina soko sana, watu walio kwenye ndoa wanapenda kuona wazee au wake zao waliosafarini kikazi wanakuwa wamelala sehemu ambayo haitawaumiza kichwa....watu wengi wanaopenda kueleweka vizuri, wanatafuta guest kama hizo...

    ati mimi na heshima zangu nikaingie kagesti fulani uchochoroni ambako watu wanatoa miguno ya ajabu muda wote...hahaha, iyo ilinitokea kipindi nasoma mkoani high school/form five, nilipojikuta nimelala guest iliyokuwa pembeni mwa baa, nilijuta mbona.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Napendekeza vyeti viwekwe picha.....naona mnazidi kufikiria mbinu mpya kila siku.
     
  16. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wamechoka kufua mashuka kila siku, duh
     
  17. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hapa sasa ingekuwa hamna fulsa ya mtu kumiliki Guest zaidi ya moja,kwasababu kila mmiliki atatakiwa kuwepo reception,vinginevyo wahudumu watapokea tuu hata wasio na ndoa,si unajua wanataka kupiga cha juu!!
     
  18. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    very good thinking!Labda guest zisiruhusu jinsia tofauti!Km ni wanaume ni wanaume tu,km ya wanawake ni wanawake tu...
     
  19. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona hata zile za kanisa kule uhuru hostel moshi, msimbazi centre, mbagala spiritual na hata TEC Kurasini watu wanamegana kama kawa! Mtu unajiandikisha peke yako, halafu mkitoka dinner mnaingia wawili kunako room, hakuna anayeuliza wala nini. Hiyo geresha tu.
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mnachukua kila mtu chumba chake halafu usiku mtambelea wala haina shida. Watu tumewahi kulala kwenye hosteli za masista wa Katoliki, mlinzi akala rushwa na gemu ikapigwa usiku kucha kama kawaida tu! Cheti cha ndoa my ass!!
     
Loading...