Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guest za Uswahilin Najuta.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Oct 1, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jana nilitoka Tanga nikachelewa kufika dar,home kinyerez ndani zaid nikaona nienda magomeni kagera karibu na Friends conner Hotel kuna mlolongo wa Nyumba za wageni.
    Nikiwa ndani kwa kweli nilishindwa kulala:
    nasikia sauti:-aaa mi staki,staki huko sijazoea,naumi.
    Mmmh akili ikahama ghafla ikanibidi nickilize kwa makini sana,sauti ilikuwa kubwa ukizingatia ni chumba kinafuatia,mara sauti zikakata,ikaanza minong'ono ya
    ku-make love huku nikiwa nackia kila kitu jambo lilofanya antena yangu isimame pasipo na TV wala Umeme.
    Kadir muda ulivyozidi sauti zilikuwa zikiongezeka namimi hali kwangu inakuwa mbaya.
    Mara yule bint akaanza bac sitaki tena nitazoea vibaya.
    Ikanibidi nizuge kwenda kukaa nje maana hali kwngu ilishakuwa mbaya.
    Baada ya nusu saa nikarudi nakutana na wapendanao hao wanakwenda kuonga.
    Du yule binti ana umri usiozidi miaka 19 yule bwana ni zaidi ya 45 huku akiwa amejazia misuli kama mbeba vyuma.
    Jamani hivi huyu ni zaidi ya mwanae tena walionesha kufahamiana muda mrefu.
    Wakati nataka kufungua mlango namuona dada anatoka mlango wa tano kutoka kwangu akiwa na kataulo kafupi akikimbilia kwangu huku akiniomba aingie.
    Mmmmh we dada vipi nikimwangali ni mtu mzima.
    Vipi iweje ukimbie leba wakati unataka mtoto?
    Nikafunga mlango wangu nikamwacha nje.
    Du hizi guest za uswahilini.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,995
    Trophy Points: 280
    Gesti nyingi bongo ni madanguro yaliyojivika sura ya nyumba za wageni. Inatia kinyaa kwa kweli.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ungemsaidia huyo kiburudisho aliyekuwa na taulo!
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mmmh ila ulivumilia vya kutosha
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    kuna gesti manzese..we ukishalipa na umeingia na mzigo
    watu wengine wanakuja kulipa kushuhudia mambo..
    wana matundu maalum....kazi kwenu lol
     
  6. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Du kama manzese hali ndo hii silali hata gest moja
     
  7. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukweli nilivumilia sana hadu uumd unauma du.
    Kazi ya jana siwez sahau
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    HAa!? sasa wewe li antena limesimama unakataa tv!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Pole sana
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,995
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha kitu...zamani wakati niko sekondari, fomu wani hadi fomu srii, mimi na washikaji tulikuwa na hiyo tabia ya kula chabo.

    Yaani kama mshikaji akipata demu anatutonya sisi washikaji wengine halafu wakiingia geto sis tunaenda dirishani kula chabo. Hapo ujue tayari tulishaingia chumbani na kuliseti pazia kidizaini flani ili tuweze kula uhondo (I guess hivyo ndivyo tulivyokuwa tunawaza katika akili zetu kipindi hicho! Utoto bana...una mambo mengi sana)
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Boss maelezo yako hapo juu unajua yanaleta maswali mengiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! kwa leo wacha nikumezeee tu until next time, ngoje niendelee kula kwanza bongo fleva za kale Redio One muda huu ila lazima ntakuuliza tu!
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    kwa kumfungia mlango huyo dada...................mmmmmmmmmmmnnnnnnnnnnhhhhhhhhhhh
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hahaha hapo tuache iwe siri yake mwenyewe...
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unapenda sana hayo mambo ehee!!
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pole yanini. Jamaa anaadisia kinyume alikuwa yeye.
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Sintasahau siku ile gari ilichelewa kufika dar nikafika usiku nikatafuta Gesti pale manzese! Kwani nililala? Chumba kinakuka uchiiiiii! nikigeuka uchii, kulia uchi, kushoto uchi! Godoro lenyewe ukigeukia huku lina baridi baridi kama mtu kamwagia maji sehemu sehemu, Halafu hamna feni, mbu! kidogo hujakaa sawa mlango ushagongwa na machangu wanaoomba hifadhi. Sintasahau, sikulala siku ile!
     
  17. G-son

    G-son Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nadhani hii ni kwa East Africa nzima, kwani tuliwahi kulala nairobi wakati tumehudhuria workshop, guest moja inaitwa Gee Six, maeneo karibu na zinapopaki SABCO Ltd., duuu tulikoma. Yote hayo ni mambo ya ku save eti turudi na vidola nyumbani. Yaani usiku mzima wanabadilishana tu mara hawa wameingia mara wametoka, mara hawataki kulipana zogo linaanza, wengine ndo sijui mzuka umepanda basi anapiga kelele ya nanihiiii daaa.

    nilijifunzo sa nyingine kupenda vitu rahisi rahisi yaweza kuwa ghali zaidi ya mtu anavyotegemea kubana matumizi.
     
  18. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huo ndo ukweli lakini maisha ya mtanzania wa kawaida si unaijua?
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haki nimechefuka kuliko unavo fikiria... napata picha ya hio humidity ya godoro mwili unatoka goos flesh...
     
  20. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dah nakumbuka miaka kadhaa nyuma nilikwenda moshi kikazi nikalala guest moja jina silikumbuki now dah kweli kuna watu wezi. Kuna dada alikw analia ucku kucha. Bady nilikuja ambiwa na wenyeji ile ni guest maarufu ya machangu.
     
Loading...