Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

guest nyengine bwana......

Discussion in 'Jamii Photos' started by rebeca, Dec 19, 2011.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    408370_2941469536285_1247593962_33359282_1888763374_n.jpg lol lazima uduu kwa wasi wasi......
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmh...huyo mwenye guest nae!! kuokoka ni lazima imeandikwa wapi...mbona yeye hajaokoka? angekuwa kaokoka asingejenga jumba la kufanyia ngono..# Nonsense.
     
  3. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    sio nyumba zote za wageni ni za kufanyia huo uchafu (unaouwaza), hii ni maalumu kwa ajili ya wapendwa watumishi ...
     
  4. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani "guest house" lazima kuduu ehh?
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Swali zuri. Na kwanini bado wanaziita GUEST house wakati majority ya wateja ni WENYEJI?
     
  6. r

    rebeca Senior Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa je?wewe unadhania tunaenda kucheza rede kule?
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Yaani uache kuwa na wasiwasi na unae duu nae kama ana virusi unakuwa na wasiwasi na hilo jina. Nitarudi baadae kidogo
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Kuna gesti dodoma sijui ni ya mwita25? Ina maneno ya kukemea zinaa, na inashauriwa wenye ndoa tu (sio wachumba) ndo washee chumba.
     
  9. M

    Maria77 Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makubwa!kwa hiyo ukiingia guest house ni kazi moja tu!kwani mkiwa safarini lazima mpate wa kuduu nae?
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mimi gesti zote nilizopata kulala na Mke wangu(bila kujali zimeandikwa nini nje) zina AGANO JIPYA mezani!
    Thanx Jesus!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mkwee! Ipo sehemu gani twende na mwanao.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii nzuri kweli kwa kuduuu full upako..
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jina is nothing. tena linaweza kutumika kuficha makucha.
     
  14. m

    mams JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli ni wenyeji na hasa yanapotokea mafuriko kama ya leo gest zitajaa sana!
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    sio lazima kulala hapo
     
  16. p

    pilu JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao wenyeji ndo wajue sasa kwamba sio kwajili yao ni kwajili ya wageni!
     
  17. p

    pilu JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tizama maneno yako wewe, hukumu iko palepale!
     
  18. p

    pilu JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tizama maneno yako mdau, hukumu iko palepale!
     
  19. p

    pilu JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uko sahihi kabisa cha msingi ni kujua kua yupo ajuae yote iwe gizani au kwenye nuru na huyo ndo wa kumwogopa, ambaye ndo muumba wetu.
     
  20. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Weweeee tusitake kudanganyana hapa...ni 2 kati ya 10 ndo wanaingia guest house kwasababu ya uchovu wa safari au vinginevyo....waliobakia 8 ni ngono tu!!!
     
Loading...