Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guest au nyumba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ERIC JOSEPH, Oct 25, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu naomba ushauli nina kiwanja sasa bado sijapata jibu je nijenge nyumba ya kuishi au nijenge mradi wa gest.japo bado naishi kwenye nyumba ya familia.naomba kuwasilisha hoja
     
  2. Dfour

    Dfour Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani ulivyokuwa unakinunua ulituuliza? iweje leo uje kutuuliza matumizi? Jenga mabanda ya nguruwe
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haat ukujenga guest ni ok cause siku ukikosa pa kuishi utahamia guest i mean even guest ni nyumba! au hulitambui hili.
     
  4. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mithread mingine bwana!! Hicho kiwanja kipo wapi? una shiringi ngapi mfukoni? alafu gest ni nini? aaaaaaagh.
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jenga Guest zinalipa sana siku hizi.
    Hukosi laki kwa siku watu wanapenda sana kumpunzika
     
  6. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu inategemeana na location ya hicho kiwanja chako. Guest inalipa kwani hatukawii kuja kutenda dhambi humo ila pia kama upo karibu na learning institute jenga hostel. Payback period ya residental house is too long.
     
  7. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauli wako kwani hayo pia ni mawazo mazuri
     
  8. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauli wako ila lugha yako sio nzuri je unaweza mshauli ndguyo ushauli kama huo?
     
  9. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunajenga tunabomoa kama unaona huwezi kunipa ushauli wako pia bado nitashukulu kwani namin ipo siku utanishauli.jamani lugha ambayo haijengi sio nzuri tujalibu kutumia lugha nzuri.HUO NI MTAZAMO WNG
     
  10. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauli wako japo kipo pembezoni mwa mji ila kwa sasa mji wetu unakuwa mana ni kiwanja cha nne toka barabara kuu.je hapo unaonaje
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmh!amekoma msamehe!!
     
  12. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu,Biashara ya Guest inalipa saanaa.Tatizo ipo karibu sana na DHAMBI,kwani inatumiwa zaidi kama faragha ya Uzinzi wa wenyeji hivyo basi kupoteza dhana nzima ya nyumba ya kulala Wageni .
    inakuwa nyumba ya muda mfupi mfupi ya kujifichia wenyeji.na hapo sasa ndipo dhambi inapoanza.kwani unakuwa ume FACILITATE uzinzi na matokeo yake huwa ni ndoa kuvunjika,watoto waliotungiwa gesti na vurugu nyinginezo.

    angalizo: Siyo kila gesti ni ficho la wazinzi ,Zipo guest house ambazo ni makini na hazitoi huduma za Fasta Fasta.
    Je upo tayari kubeba hizo dhambi kila siku to the next generation?au utalifungia macho na kusema Sambi sote Zao wenyewe
     
Loading...