Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guess!!! Mhe. alikuwa anaambiwa nini . . . . ?!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by CPU, Jul 18, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Untitled.jpg

    Yaani vitu vidogo kama hivi vinakutoa jasho???
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hayo mambo ya KIWIRA achana nayo!
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na wala usisikilize udaku wa magazeti . . . . .
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "Tatizo la Umeme kwangu lilikuwa sawa na kuimeza punje ya mchele . . . . "
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mfukuze ROSTAM NA LOWASA wamekuharibia sana
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bwana mdogo be tough!! Whatz wrong??
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Dogo nenda kapumzike kwenye hotel yako kule Bilila Lodge achana nao, walikubali kula majani sembuse umeme, si kuna vibatari..........
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nilikuambia dogo kila kitu weka CONFIDENTIAL kama mimi wananchi watakuponda

    lakini hawatakuchukia saana.... Naona unajuta kuachia File zoote zile za EPA, nanihii, nanihii na nanihii....
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    uko busy kama raisi wa us? Nawe uwe unasafiri kimya kimya, hamna haja ya wa-tz kujua.
     
  10. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nchi umeshindwa kuiongoza na unasafirisafiri sana, au umesahau kuwa wewe ni rais na si waziri wa mambo ya nchi za nje?
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Usipokuwa makini mdogo wangu nchi inakushinda
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    "Wewe Jakaya mwana diplomasia kama mimi, lakini wakati mwingine inatakiwa uwaminye kokwa zao kidoogo, wakujuwe wee nani, umezidi upole".
     
  13. F

    FUSO JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    View attachment 34067

    Usipokuwa makini mdogo wangu CCM watakun'goa kabla ya muda, kinachotakiwa watose washikaji zako fasta fasta kama nilivofanya mimi enzi zangu urudishe imani ndani ya chama. Pia CDM wanakuja juu kwa kasi ya ajabu na wana support ya wananchi so kuwa makini ila nipo kukusaidia usijali. Safari za nje kupunza kidogo hii miaka iliyobaki hebu maliza soo la umeme, TRL na ATC.
     
  14. C

    Campana JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naona unapendapenda kubembea, maana kila mara kiguu na njia kwenye madege. Vipi dogo hukusoma chekechea?Kwani pale Lugoba baba yako alikuandikisha ubembee au uuze sura?
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Dogo unaendelea na hotuba za kila mwisho wa mwezi zitazidi kukuharibia achana nazo....te te te te
     
  16. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    'Tatizo lako huna akili kucheka cheka tuu ndo maana hata wakinakubenea na Jf wan
    akupopoa kila kukicha!' Komaa kiume na kama wakikuzingua wapoteze!
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na wa Kike awafanyeje?
     
  18. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Waite tena wale NET GROUP uone kama atakohoa mtu!
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ile chenji ya Radar haijaletwa bado? ikiletwa usinisahau bwana si unajua mimi sasa ni mstaafu na mradi wangu kule kiwira mmeshanizulumu. Sina pesa si unajua hivi vibinti vinasumbu oh mara mzee sina hela leo mara nahitaji 2,000,000 eh! mara nataka kwenda shping na marafiki zangu nahitaji 5,000,000/- nk
     
  20. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Pull up your socks my friend, umeme in suala nyeti usilipotezee.
     
Loading...