Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guess, kamanda yupi sio raia wa Tanzania!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Feb 3, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Fungua picha hii na useme Major yupi wa TPDF sio raia wa Tanzania. Je, sheria inaruhusu raia wa kupewa kuwa kamanda wa jeshi kwa cheo cha juu hivyo?
     

    Attached Files:

  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    utawajuaje?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Si mpaka tuone vyeti vyao vya kuzaliwa? Otherwise mi naona kama ni watanzania tu as long as wamevaa sare za jeshi letu.
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hizi mada zenye guess work kwenye masuala ya muhimu naona hazina tija. Come up with evidence jamaa siyo raia. Vinginevyo hata kama baba na mama yake hawakuwa raia, yeye anaweza kuwa raia kwa kuzaliwa na baadae kuthibitisha kama ni kweli raia. Guessing would not be the right approach.
     
  6. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama unacha kutujuza kuhusu hawa makamanda go straight stop dribbling plz - hatukupati
     
  7. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani hoja nyingine basi tu.......................si useme tu. Mimi nahisi yule wa FFU ndo labda ana utata kwenye uraia wake
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    teh teh je ni mrundi au msomali?
     
  9. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si kweli mkuu,anaweza kuwa muiraqw(Mbulu) au unasemaje?
     
  10. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona ngumu kumjua mkuu just help us
     
  11. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hata uraia wa kuomba huwezi kuingia jeshini..., jeshi letu sio kama marekani.., wote raia hao..., na ndo maana fomu za uajiri zinataka useme tarafa, kata, wilaya, mkoa, hospitali uliyozaliwa, etc...., si rahisi hadi mtu afikie cheo cha umeja asigundulike kua ni infiltrator

    Hua inatokea mara chache sana mtu akajipenyeza lakn as days go by hua anagundulika.., hata sisi tunafanya hyo michezo..., ila at a certain stage ana-desert(awol) kule anarudi nyumbani na valuable info
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kwani raia ni nani?
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    You are very smart - one of the two is Mrundi!
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Upumbavu.com..kuna form four wengi wanasubiri matokeo nahisi mtoa mada ni mmoja wao..ni guess nimekua sheikh yahya..mpssxxxyyy
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sielewi lengo la mleta mada
     
Loading...