Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gues who?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Star, Mar 15, 2009.

  1. Star

    Star JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Do you know the guy?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • gues.jpg
      gues.jpg
      File size:
      39.7 KB
      Views:
      151
  2. Star

    Star JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ????????????
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    your quotation is misjudging the words of the sacred book.........upanga maana yake ni ukali wa neno la mungu kupamba na mafisadi, waharibifu,madhalimu wasiotaka haki,na waovu wanaomuasi Mungu ambao Yesu anamaanisha hakuja kuwapa amani na afueni ya kuendelea na madhambi hayo
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    ........as for the picture it must be one of the fissads in tz who is hiding his face not to be apprehanded.
     
  5. Star

    Star JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is the guy with his fellow fisadi... haha

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • Bush.jpg
      Bush.jpg
      File size:
      51.1 KB
      Views:
      131
  6. Star

    Star JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante bwana na mimi nakubali kwa ufahamu huo. Nabii wa Mwenye ez Mungu, Yesu hakukusudia upanga kwa maana awe anauwa watu. Lakini watu wengine wana fahamu tofauti maana wanafikiria kuwa aliposema sijaja kuleta Amani ndio hakuja kuleta amani.

    Ni lazima wafahamu kuwa Yesu na Muhammad (Rehema na Amani za Mwenye ez Mungu juu yao) hawakuja kuondoa amani duniani bali ni kuileta, kuondosha dhulma, kupigana na dhulma, kupigana na maadui wanaojaribu kuondosha Amani katika Ulimwengu.

    Ahsante sana
     
  7. Star

    Star JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bush amedata


    [​IMG]
















    .
     

    Attached Files:

Loading...