Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gud music system

Discussion in 'Matangazo madogo' started by furaha2008, Sep 6, 2012.

  1. f

    furaha2008 Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni nifunguke kwanza kwa kutoa salamu kwa wana jamv. Kwa anayejua aina ya music mzuri uwe wa mwingereza, mchina na wengineo anijuze kwani nahitaji music system nzuri na isiwe home theater kwa aliye dar please anijulishe au kama kuna seller humu ndani apost na picture na ntafurahi zaidi kama itakuwa ni sony na bei yake
     
  2. K

    KVM JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Inaelekea unapenda Sony zaidi. Lakini kama unataka music system nzuri sana, nadhani Bang & Olfsen (Danish Company) au Bose ndiyo nzuri zaidi japokuwa Bang & Olfsen ni aghali sana na wana maduka mawili RSA. Bose hawapo Tanzania lakini niliona duka moja likiuza hizo systems kule Westlands Nairobi karibu na Jacaranda Hotel
     
Loading...