Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gubu la mawifi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anita Baby, Dec 5, 2011.

  1. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Nina wifi angu ambaye ndo wa mwisho kwao mume wangu. Amekuja baada ya kuhitim form four. 1st time nilimuona ni binti mpole sana but baada ya wiki mambo yakabadilika. Ananuna hovyo hata cjui sababu nin? Unaweza ukamuuliza kitu akajibu tu kwa ishara bila kutamka lolote. Kuna majirani nili mtahadharisha asiowazoee kwa sababu ya tabia zao za umbea na uongo walio nao. Cha kushangaza ndo kawa rafiki zake. Nifanyeje?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hilo sio gubu la wifi ni gubu la teenager.
    Watoto bwana, ukiwaambie usichezee maji ndio anachezea. Hukua na haja ya kumkataza kuwa rafiki nao kabla hajaonyesha kutaka kufanya hivyo.

    Jaribu kua unaongea nae taratibu badala ya kugombeza,kuagiza na kuonyesha kwamba
    unampangia maisha.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Omba talaka!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    jamani katoto ka miaka 17 nako mnakaita wifi na kukapa respect ya uwifi? Acheni hizo bana,just treat her like a kid,command her na umpe maelekezo na akutii.
     
  5. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    teenager huyo,atakuwa anaona wivu unatoka na kakake
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuishi na wifi (sina) ila nimeona kwa mdogo wangu, yuko very authoritative; na mawifi zake wote wanamtii. Kweli mtoto wa form four nae anataka apigiwe magoti. Ni kumwambia tu marufuku kufanya one two three; finito.

     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, Kongosho vipi?
     
  8. evelyne

    evelyne Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    asikuumize kichwa anakaa kwako afate principals za humo ndani nothing less
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mama ndo kiongozi wa nyumba, sasa inakuwaje hako katoto kakuchezee?? pitisha sheria zako na kama hataki kufuata arudi kwa wazazi wake, umeolewa na mmoja na sio mia moja.
     
  10. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Kwani ilikuaje akaja kukaa kwako? Ndo kahamia au kaja kwa matembezi? Km kaja kuishi na ww inabidi akutii na afuate principles zako. Kwanza mtt mwenyewe ndo kwanza kamaliza f4, at least angekua na kazi yake ya kuweza kumkim matumizi yake. Kama haelewi somo mwambie kakaake na akiwa anakukosesha raha arudi kwao tuuu
     
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanza we una umri gani? Nina maana je umepishana na wifi yako kwa miaka mingapi? lakini km wengi walivyosema ni yuko ktk foolish age, muelekeze kama mdogo wako, mkaripie anapostahili mpangie kazi za kufanya, muelekeze kama mama na mwanae.

    Pole sana ila mchukulie kama mdogo wako ambavyo ungemchukulia (inategemea na mlivyopishana)
     
  12. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    lakini nyie sometimez mawifi hawa mmhh tunaweza sema ni mtoto lakini huwezi jua source hasa huwa pengine kimeskia dada zake wanakuongea vibaya au hata mama ,pengine unajaribu tuu kutoa ushauri ambao hata mdogo wako wa damu ungefanya the same ila ikija kwa wandugu wa mume inakuwa kero wanaona kama unawaingilia ..inahitaji hekima kuishi na mawifi no matter ni mdogo kiasi gani..mm najiwekaga kando ya nn nijipe stress za bure 4 wat?
     
  13. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe umelitaka mwenyewe. Kumwambia kuwa watu fulani ni wambea asizoeane nao ndo umeharibu kwani hiyo ni ishara mabaya ya kutaka kuficha mambo yako. Ndo maana umehamaki kuona kuwa amekuwa rafiki na wale ambao wewe unawaogopa. Cha msingi jipe moyo utashinda
     
Loading...