Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guardian la Ijumaa 4-May-2012 kuna tetesi wametangaza kazi za Bandari Tanzania......

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mzee wa njaa, May 6, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Guardian la Ijumaa 4-May-2012 kuna tetesi wametangaza kazi za Bandari Tanzania......

    Mwenye gazeti atujulishe je hizo kazi zipo kwenye gazeti hilo au aliyeniambia hakuwa na uhakika?

    Tusaidiane hii taarifa.
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,668
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni kweli nimeziona
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aina zipi hizo kazi?
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wametangaza nafasi za:
    1 Senior network admnistrator.
    2 Senior system admninstrator.
    3 Senier database adminstrator.

    Kwa habari zaid tembelea Tayoa employment portal.
    Nimeshindwa namna ya kukopi na kuleta humu si unajua tena hi tech.
     
  5. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aksante mkuu
     
  6. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35