Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GTV: Ndio tumekula hasara au?

Discussion in 'Entertainment' started by Game Theory, Jan 30, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Au UFISADI ushaingia na huko maana kesho nona Games zangu za kutazama halafu sijui vipi maana DSTV nao michosho
     
  2. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari kuhusu G TV siyo nzuri kwa wapenzi wa michezo Afrika na kwingineko.
    G TV imelazimika kusimamisha huduma zake zote.Hii ni kutokana na tatizo la mzozo wa fedha duniani.
    Wapenzi wa michezo fuatilieni habari hizi na tuendelee kupeana taarifa ya kinachoendelea ndani ya G TV.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Jan 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Makyao,

    You got it right. Inasikitisha SANA na mbaya zaidi watanzania wengi walijiunga na huduma zao wakiachana na DSTV na hata mechi kadhaa nasikia DSTV hawakuwa na rights za kuonesha isipokuwa hawa GTV.

    Hii inaweza kupelekea watanzania waliojiunga na GTV kujikuta hawana imani tena na kampuni yoyote mpya itakayokuja kwani watakuwa na donda la GTV.

    Kwa mtindo huu, DSTV wanaendelea kuonesha uimara wao katika nyanja hii.

    Poleni watanzania mlioingia gharama za kujiunga na huenda msipate 'refund' ya mlichowekeza.
     
  4. selemala

    selemala Member

    #4
    Jan 30, 2009
    Joined: Feb 14, 2007
    Messages: 91
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    GTV is going into liquidation, with immediate suspension of services.. source BBC radio, 30/01/2009 2035PM.

    Tried to search the Web for more info without success...
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    noma tupu!! ramifications za credit crunch hatimaye sasa imeanza kutuingia wabongo directly
     
  6. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KWELI INVISIBLE,
    Si hayo ila,
    Watu wengi watakosa kazi na pia mechi za week-end hii tutaanza kuzikosa.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jan 30, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,040
    Trophy Points: 280
    SteveD is need of help to overcome alcoholism

    naona umesahau preposition hapo....
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    bana, wapi inahitajika hiyo wewe?
     
  9. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SELEMALA,
    You are right that GTV has stoped services.
    But what is going to liquidity is GTV's host.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mhh ndio maana mimi nikisema Somalia is better than Tz wengine wananiona hamnazo...

    gharama za simu juu.......serikali kimya
    chakula juu...serikali kimya...
    elimu ghali.....serikali *&**** zake
    haya hata basi tusahau kwa kuangalia prison break 24 na kandanda napo pagumu,,,,

    kwanini watu wasiwe wezi?
    mwaka huu natabiri wakina mama watashika mimba sana.....
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    Maskini 'Siri kali' ya Tanganyika!!!? Inakuwa kama vile inaendeshwa na wendawazimu!!! Hii GTV imefunguliwa miaka michache tu iliyopita imewashinda kuendesha wakati TV Station iliyokuwepo miaka nenda miaka rudi ya SMZ bado inadunda!!!!
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Bubu, kwani GTV ni ya 'sirikali' !?
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa wale mlioko Dar, GTV imekuwa maarufu hadi kutoa ushindani kwa DSTV. Lakini leo mchana, ujumbe huu ume-flash kwenye screen yangu!

    Wengine tumetoka kulipia bili ya February hata mwezi wenyewe haujaanza, na ukienda ofisini kwao, Wabongo wanagombania kulipa kwenye foleni utadhania enzi zile za bidhaa adimu miaka ya '80.

    Wizi mtupu!
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kesho game ni kusikiliza BBC swahili na Chazi hilali
     
  15. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wadau kwa ili tatizo. Nadhani kaufisadi kametembea hapa mpaka GTV akaporomoka.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 30, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,040
    Trophy Points: 280
    SteveD is in need of help...
     
  17. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Rights za Premier league sijui zitakuaje hapo.
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda tafuta mke
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bila shaka unafikili kuwa GTV ni TV ya serikali...Pole sana! GTV ni Gateway Broadcasting

    Hizo chuki zako dhidi ya CCM zitakutoa ushamba siku moja
     
  20. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maybe wauze hizo rights ambazo inasemekana ni very lucrative, and then use the money to revamp services.
     
Loading...