Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Grief reliase

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Horseshoe Arch, May 16, 2011.

  1. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana JF,nasikitika kupoteza ndugu zangu watatu jana 15/05/2011 kwa matukio tofauti tofauti km ifuatavyo:-

    Tukio la kwanza ni mama mkubwa aliyekua mgonjwa (wa wastani ) aliyefariki asubuhi ya jana kwenye harakati za kuwahishwa hospitali.Habari zilipotufikia tukaamua kutulia nazo kwa kua hali ya afya ya baba mkubwa (mume wa marehemu) haikua nzuri kupokea taarifa hizo...wakati tunaendelea kutafuta watu wa kumweka vizuri mzee kisaikology ili apewe taarifa zikaja taarifa nyingine za kaka yangu (age mate) aliyefariki Muhimbili Hospital alikokua amelazwa baada ya kuteleza kidogo wakati akitembea na kuvunjika uti wa mgongo!

    Kwa kujua tayari tuna misiba miwili tukaazimia jioni ya jana tukampe taarifa baba mkubwa na kuweka misiba miwili kwake (kwa kua ndugu kijana alikua amepanga Mwananyamala) lakini hatukujua mipango ya Mungu kwani naye hali ilibadilika ghafla na katika harakati za kujaribu kuokoa uhai wake safari yake ya mwisho ikaishia mapokezi Mwananyamala Hospital!Kwa kutambua nasi njia yetu ni moja nitumie fursa hii kuwaombea dua njema marehemu wote!
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Poleni sana. Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki cha majonzi na awape marehemu pumziko la amani.
     
  3. C

    Connie New Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana Mungu akupe nguvu wakati huu mgumu
     
  4. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Poleni sana!
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Pole sana kaka mkubwa, ni jaribu kubwa sana!
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pole ndugu kwa misiba na majonzi makubwa katika familia yenu.

    Steve Dii
     
  7. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dahhh poleni sana mkuu ndio khatma ya mwanaadamu ashukuriwe Muumba kwa maamuzi yake....awalaze pema..Aaamin
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Nikushukuruni sana ndugu kwa kuwaombea ndugu zangu dua njema...ni imani yetu Mola amezisikia....Ni punde tu nimetoka katika kikao cha familia ambacho kimepanga siku ya alhamis tumzike baba mkubwa na mkewe ilihali kaka azikwe siku ya ijumaa...Mungu alotupa nguvu hadi sasa ni imani yangu ataendelea kutuimarisha hadi matatizo haya yafike pwani! Wabillah Tawfiq
     
Loading...