Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(Gregorian calendar) Is he pious?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Analogia Malenga, Mar 5, 2012.

  1. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sehemu nyingi duniani tunatumia kalenda ya kirumi au gregarian calender, kwa heshima aliyopewa pope gregory kwa mchango wake katika kalenda hii.

    ilikuwa ni mwaka 1582,ambapo watu walilala tarehe 4 mwezi wa tano wakaamka tarehe 15 mwez wa tano bado sijajua kwa nn waliziruka siku 11,labda.....!

    kalenda ya kirumi wakati inaanza ilikuwa na miezi kumi:
    1.MARCH,
    2.APRILIUS,
    3.MAIUS,
    4.JUNE
    5.SEXTILIUS
    6.QUANTILIUS
    7.SEPTEMBER
    8.OCTOBER
    9.NOVEMBER
    10.DECEMBER.

    Kutokana na mchango wa Julius na Augusto miezi miwili ilitolewa kwa kuheshimu michango yao ambayo ni sextilius na quatilus ambayo leo inaitwa July na August.

    Hoja yangu ni kwa huyu papa gregory ambae alirekebisha kalenda kwa mara ya mwisho. Kwa nini aliacha majina ya miungu yatumike? Majina kama junus,februalius,march,aprilius,maius na june/junos. Yeye ni kiongozi mkubwa wa dini ambae ilibidi awe antagonist mkubwa wa miungu hiyo. Siwazungumzii kina julius na augustus kwa sababu wao walikuwa emperors of rome/roman empire. Je kama kiongozi mkubwa wa dini anaikubali miungu,vipi kwa waumini.

    I do not disagree to call them saints but are they such pious?
     
  2. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    That Wednesday evening, millions of British subjects in England and the colonies went peacefully to sleep and did not wake up until twelve days later. Behind this feat of narcoleptic prowess was not some revolutionary hypnotic technique or miraculous pharmaceutical discovered in the West Indies. It was, rather, theBritish Calendar Act of 1751, which declared the day after Wednesday the second to be Thursday the fourteenth.

    Prior to that cataleptic September evening, the official British calendar differed from that of continental Europe by eleven days¡ªthat is, September 2 in London was September 13 in Paris, Lisbon, and Berlin. The discrepancy had sprung from Britain's continued use of the Julian calendar, which had been the official calendar of Europe since its invention by Prior to that cataleptic September evening, the official British calendar differed from that of continental Europe by eleven days¡ªthat is, September 2 in London was September 13 in Paris, Lisbon, and Berlin. The discrepancy had sprung from Britain's continued use of the Julian calendar, which had been the official calendar of Europe since its invention by Julius Caesar(after whom it was named) in 45 B.C.

    Caesar's calendar, which consisted of eleven months of 30 or 31 days and a 28-day February (extended to 29 days every fourth year), was actually quite accurate: it erred from the real solar calendar by only 110†5 minutes a year. After centuries, though, even a small inaccuracy like this adds up. By the sixteenth century, it had put the Julian calendar behind the solar one by 10 days. In 1582,Pope Gregory XIII ordered the advancement of the calendar by 10 days and introduced a new corrective device to curb further error: century years such as 1700 or 1800 would no longer be counted as leap years, unless they were (like 1600 or 2000) divisible by 400.

    If somewhat inelegant, this system is undeniably effective, and is still in official use in the United States. The Gregorian calendar year differs from the solar year by only 26 seconds¡ªaccurate enough for most mortals, since this only adds up to one day's difference every 3,323 years.

    Despite the prudence of Pope Gregory's correction, many Protestant countries, including England, ignored the papal bull. Germany and the Netherlands agreed to adopt the Gregorian calendar in 1698; Russia only accepted it after the revolution of 1918, and Greece waited until 1923 to follow suit. And currently many Orthodox churches still follow the Julian calendar, which now lags 13 days behind the Gregorian...

    Thus is what i know,about why Greek Gods names remain in calender,i ll search for it.
     
  3. d

    dav22 JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    da nilikuwa cjui hii kitu....
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    JF ni zaidi ya darasa.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Karibu Babaubaya.....
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu Vodka, kuna vitu nakubaliana na wewe na kuna vitu sikubaliani na wewe.

    (a) Ni kweli kuwa Kalenda tunayotumia leo hii ijulikanayo kama Gregorian Calendar iliamualiwa na Pope Gregory mwaka huo wa 1585. Hata hivyo madabiliko makubwa yaliyofanywa na Papa Gregory ilikuwa ni kuondoa leap year moja katika kila karne. Hii ilitokana na sababu kadhaa ila moja kubwa ikiwa ili kufanya namba ya siku katika mwaka mmoja iendane sawa na namba ya siku zitumiwazo na dunia kuzunguka jua ikiwa hasa na lengo la kutaka ni kulipa dakika 11 na nusu zilizokuwa zinaongezwa na Julian Calendar kila mwaka.

    (b) Kwa muda mrefu sana kalenda za kirumi zilikuwa na miezi ama kumi, au kumi na mbili au kumi na tatu. Kalenda ya zamani sana ya kirumi ilikuwa na miezi kumi na siku 304 kama ifuatavyo:

    Martius ( siku 31),
    Aprilis (siku 30)
    Maius ( siku 31)
    Iunius ( siku 30)
    Quintilis ( siku 31)
    Sextilis ( siku 30)
    Septimus ( siku 30)
    Octo ( siku 31)
    Novem ( siku 30)
    Decemvis ( siku 30)

    Nakubaliana na wewe kuwa majina ya miezi minne ya kwanza yalitokana na majina ya miungu wa kirumi wa wakati huo: Mungu wa vita (martius)- Mwezi huo baada ya baridi ndipo warumi walikuwa wakipigana vita. Mungu wa mapenzi (Aprilis)- mwezi huo ndipo walikuwa wakijamiiana sana, Mungu wa uzazi (Maius)- baada ya kuwa wamejamiiana sana mwezi Aprili, wanawake wengi walikuwa wakijifungua mwezi huu wa Maius, Mungu wa ndoa (Janisu), mwezi huuo ndipo vijana wange walikuwa wakifunga ndoa. Majina ya miezi sita inayofuata yalitokana na nafasi yake katika mwaka ambapo Quintlis ni namba tano ya kirumim Sextilis ni namba 6 septimus namba 7, Oto ni 8, Novem ni 9 na Decemvis ni 10.

    (c) Kutokana na elimu ya unajimu kuongezeka, kalenda hii ilikuwa ikifanyiwa mabadiliko kidogo kidogo ili iendane na unajimu. Mabadiliko hayo ni pamoja na kuingizwa kwa miezi mingine mitatu ya Ianuarius, Februarius, Mercedonius kabla ya Martius na hivyo kuhamisha mwezi Martius kutoka mwezi wa kwanza wa mwaka hadi kuwa mwezi wa nne wa mwaka. Jina Ianuaris lilikuwa na maana ya mlango wa kuanzia mwaka. Mwaka 45BC, kalenda hii ilifanyiwa mabadiliko makubwa sana chini ya utawala wa Julius Caesar; mabadiliko haya yaliyoleta kalenda iliyojulikana kama Julian Calendar yalibadilisha idadi ya siku za mwaka kutoka siku 355 had siku 365 au 366 kama ifuatavyo hapa chini, na kuondolewa kwa mwezi wa Marcedonius.

    Ianuarius (siku 31),
    Februarius (siku 28 au 29)
    Martius ( siku 31),
    Aprilis (siku 30),
    Maius ( siku 31),
    Iunius ( siku 30),
    Quintilis ( siku 31),
    Sextilis ( siku 31),
    Septimus ( siku 30),
    Octo ( siku 31),
    Novem ( siku 30),
    Decemvis ( siku 31)

    Baadaye majina ya miezi ya Quantilis na Sextilis yalibadilishwa kuwa Lilius na Augustus ili kuwaenzi wafalme Julius Caeser na Augustus Caeser. Kalenda ya Juliana ilikuwa inaamini kuwa dunia huzunguka juwa kwa masaa 8766; kwa hiyo kwa vile unajimu ulikuwa unaonyesha kuwa dunia huzunguka jua kwa muda wa masaa 8765.8, kalenda hii ya Julian ilikuwa inaongeza karibu dakika kumi na moja kwa kila mwaka. Hivyo mabadiliko yaliyofanywa na papa Gregory ni kutafuta idadi ya siku zilizokuwa zimeongezwa na kalenda hiyo ya Julian na kuzilipiza kwa kuondoa siku moja kwa kila baada ya miaka 132. Hapa ndipo sikubaliani nawe kuhusu mchango wa Pope Gregory kwenye kalenda yetu ya leo; hakufanya mabadiliko makubwa sana kama unavyoiweka.

    (d) Kutokana na ukweli huo kuwa mchango wa Pope Gregory katika kutunga kalenda haukuwa mkubwa sana kwa vile hakubalidilisha miezi wala siku bali alirekebisha kosa na kuweka njia ya kulizuia kosa hilo, basi utagundua kuwa hoja yako kuwa kwa nini aliacha majina ya miungu yaendelee kutumika haina uzito sana kwa kuwa yeye hakutunga kalenda mpya bali alifanya marekebisho madogo sana katika kalenda iliyokuwapo.

    (e) Hata hivyo umeleta swali la kufurahisha sana linaloweza kupanuliwa na kuwa la kwa nini dunia nzima leo hii imekubali kuendelea kutumia majina ya miungu wa warumi wa zamani kwenye kalenda hii.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kichuguu,naomba ujue kuwa mpaka kalenda ikaitwa Gregory ujue huyo Gregory ana sehemu muhimu sana kwenye hiyo kalenda sidhani kama ingeitwa Gregory kalenda kama angefanya marekebisho "machache" kama ulivyosema.Pia faham kuwa during ancient days upagani ulikuwa unatawala dunia kwa 90%,hivyo hata majina yawe ya miungu au vitu vilivyo anzishwa nyakati hizo vinahusiana na upagani kwa asilimia hizo na zaidi,kama unabisha fuatilia neno "god" au "amina" utajionea!Hata madhehebu ya dini nayo hayakupona kwenye kadhia hii ndo maana papa Gregory akayaacha majina hayo!Nashindwa kwenda deep sana nahofia kueleweka negative kwani hapa tuna imani tofauti!Ila siku ukijua utabaki mdomo wazi!
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    (1) Je kuna tofauti gani kati ya Julian calendar ya mwaka 45BC na hii Gregorian calendar ya 1585? Kinachotia umaarufu wa Gregory kwenye kalenda hii ni kuwa alirekebisha kosa la jumla ya siku kumi na moja zilizokuwa zimelimbikizwa na kalenda ya Julian katika kipindi cha miaka 1585 kuanzia mwaka wa kwanza ambazo zilikuwa ni jumla ya dakika 15850 (- kwa mahesabu yake) na hivyo kuruka kutoka tarehe 5 October hadi tarehe 15 0ctober, na kuondoa siku moja kwenye kalenda hiyo kila baada ya miaka 132. Vinginevyo hakuna tofauti kabisa baina ya kalenda hizo mbili.
    (2) Huoni kuwa mwaka 1585 siyo zamani sana katika historia ya ustaarabu? Wakati huo watu walishakuwa wastaarabu sana na walikuwa wanajua kuwa dunia ni mduara. Nguvu ya upagani ilishapungua sana hasa hilo eneo la Italy, na majirani zake; wapelelezi akina akina Chhristopher Columbus, Amerigo Vespucci, Ferdinad Magellan, Marco Polo, Bartholomew Dias, Vasco Da Gama na wengine wengi walishatembea kuzunguka dunia nzima. Ngome ya Yesu hapo Mombasa ilijengwa kipindi hicho hicho kama miaka mitano baada ya Gregoria calendar kuanza. 1585 siyo zamani kabisa katika historia ya ustaarabu.
     
  9. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwaga kila kitu mkuu na wengine tujifunze.Hapa ni Jf mazee,we mtu akichukia na imani yake famba achana nae,au vipi?leta vitu sasa!
     
  10. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu kichuguu nakubaliana na wewe 80%,lakini kuna vitu hujavisoma ukavielewa
    (1).unaposema gregory hakuitunga kalenda,ndivo hivo hata augustus na julius hawakuitunga walichangia tu katika kuifanikisha. Sasa unaposema aliicha(majina ya miungu) kwa sababu hakuitunga, kina julius walipata mamlaka wapi ya kutoa majina ya miez na kuweka majina yao (july badala ya quntilus)
    (2). Kitu kingine sikusema kwa nini dunia imeikubali ila nimemzungumzia papa kwa nini ayaache majina ya miungu yaendelee kutumika? Kumbuka wenzetu walioendelea wana kalenda zao kama wayahudi,wachina na waislam.
    (3).ndugu yangu ulijibu hoja kwa jazba. Ila tambua kuwa papa alikuwa na mamlaka makubwa kwa kipind kile angeweza kubadilisha chochote kama anavyotaka.
    note:yeye ni kiongoz wa dini, shahid wa kristu mwenye mamlaka. Hoja yangu ilikuwa hapa,kama kiongoz wa dini mkubwa kama yeye ameyakubali majina ya miungu,je ?
    (4). Kichuguu. umesoma ila mengi hukuyaelewa, mimi nimesema sitazungumzia watu kulala tar 4/5 na kuamka tar 15/5. Ila ni kwa haya majina ya miungu tena ni vema unayajua.
    ndugu yangu kichuguu je unaweza kuniambia nani angempinga papa kama angebadili majina ya miezi kwa kipindi kile? Papa alikuwa final say, hoja yako kwamba aliyaacha kwa sababu hakuitunga ni ya kiswahili mno! Sawa na mwenye nyumba anaeacha nyumba yake chafu kisa mpangaj naye aliiacha chafu ...
    swali,kwa nini papa aliyaacha majina ya miungu wakati yeye ni kiongoz wa dini anaesadikika kumtangaza mungu wa kwel?
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Afadhali nimepitia hapa tena kabla sijaondoka. Hapana, umetafsiri post yangu nje ya maana yake; sina JAZBA na wala sina haja ya kuwa na jazba. Nilichosema ni kuwa Gregory alichofanya kwenye kalenda ile ni kuondoa kosa dogo sana lililokuwa linatokea kila baada ya miaka 132 hivi ambapo mzunguko wa dunia ulikuwa nyuma ya Julian Calender iliyokuwapo. Sahihisho hilo ndilo linalofanya kalenda hii iitwe Gregorian Calendar. Alichafanya na kusema ili kulipiza siku ambazo zimepotezwa na kalenda ya Julian, itabidi siku sizogezwe mbele kwa siku 11 halafu kila baada ya miaka 132, mwaka uwe unanguzwa kwa siku moja. Hilo tu ndilo jukumu lake, nadhani huenda sikuandika sawasawa ukanielewa. Kwa bahati mbaya kama ulikuwa hutaki kujadili hilo basi hakukuwa na haja ya kujadili Gregorian calendar, kwani tofauti yake na Juliana calendar ni kama hamna kabisa mpaka baada ya hiyo miaka 132 ndipo tofauti ianonekana. Ni kweli cumulatively kuna tofauti ya siku nyingi sana kuanzia mwaka huo 001AD, lakini ukiziweka side by side, huwezi kuona tofauti yoyote mpaka baada ya miaka hiyo niliyosema hapo juu.Hakukuwa na JAZBA katika post hiyo; fanya tena utafiti wa kutosha utatambua kuwa mchango wa gregory ulikuwa ni mdogo sana. Mimi huwa siandiki vitu kwa JAZBA na ukitaka kuprove, pitia tena post zangu kwa zaidi ya miaka sita iliyopita huwezi kupata post ya JAZBA kama unavyodai; nikiandika kwa bila kuwa na uhakika huwa ninakuwa wa kwanza kuziretract, na sitaretract post hii.

    Kuhusu swali lako la kutobadilisha majina ya miezi ni swali nilioona lina mantiki, lakini swali hilo huwezi kulilenga kwa Pope Gregory tu eti kwa vile kalenda ya leo inaitwa Gregorian ilihali ni wazi kuwa mchango wake katika kutunga kalenda hii ulikuwa ni mdogo sana. Kama haja ilikuwa ni kubadilisha majina ya miezi kulikuwa na mapapa wengi sana pamoja na watu wengine wengi wenye mamlaka ambao pia wangeweza kufanya hivyo; ungeweza kuwalaumu mapapa wote na wafalme wote wa Roma. Nilipohitimisha kuwa hilo ni swali zuri kuuliza, nilikuwa na maana hiyo.

    Mambo mengine madogo madogo uliaoandika sitayazungumzia ili nisje nikayumbisha mwelekeo wa mada yako.
     
  12. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu kichuguu sijawaulizia hao mapapa wengine kwa sababu hawakuwa na mchango katika calender. Kumbuka pope gregory ni mtu anaesadikika kumtangaza mungu wa kweli. Sasa hapa ndipo kwenye swali. Watu wengine wenye mamlaka walikuwa wapagan mf. Siwez kumzungumzia caesar yeyote coz wao hawakuwa wakristu. Namzungumzia papa kwa sababu ni mkristo na ana mchango katika kalenda
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Thread yako imekuwa bonge la darasa!! Shukrani kwa mkuu Kichuguu!
     
  14. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,851
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
     
  15. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    wana JF,
    katika tafuta tafuta zangu maarifa nilikutana na kitu hiki katika mtandao nikaona si vibaya kuleta jamvini ili nanyi muweze kutafakari na kujadili.

    document yenyewe ni hii,

    The
    georgia guide stones is a mysterious monument on which are carved ten "commandments" for a "new age of reason". The first commandment? Maintaining the world population under 500 million people. Another sinister fact: the authors of what we nowcall the american stonehedge are still a "mystery"… Except for those in theknow. We will look at the numerous features of this monument, its messagecalling for a new world order and explain how it is the work of an occultsecret society.


    The georgia guide stones is an enigmatic granite monument situated in elbert county,georgia. Also known as the american stone hedge, the gigantic structure is almost 20 feet high and is made of six granite slabs, weighing in total 240,000pounds. The most astonishing detail of the monument is however not itssize but the message engraved into it: ten rules for an "age of reason". These guides touch upon subjects that are associated with the "new world order",including massive depopulation, a single world government, the introduction of a new type of spirituality, etc. The authors of those rules have requested to remain totally anonymous and, until now, their anonymity has been duly preserved. However, this mysterious group left a text explaining the reasoning behind the rules, a text that was not discussed online before. With this new information, the purpose behind the guide stones become very clear, leaving little room for hypotheses. The guidestones describe the ideal world, as envisioned by occult secret societies. The monument is therefore proof of anexisting link between secret societies, the world elite and the push for a new world order.

    The monument


    Quietlystanding in elberton county, the guidestones will probably gain in relevancy inthe next years

    Made of pyramid blue granite, the georgiaguidestones are meant to withstand the test of time and to communicate knowledge on several levels: philosophically, politically, astronomically, etc.It consists of four major stone blocks, which contain ten guides for living in eight languages: english, spanish,swahili, hindi, hebrew, arabic, chinese, and russian. A shorter message isinscribed at the top of the structure in four ancient languages' scripts:babylonian, classical greek, sanskrit, and egyptian hieroglyphs. It isimportant to note that those last four ancient languages are of a greatimportance in the teachings of occult mystery schools, such as the freemasonsand the rosicrucians, organization.

    The four major stones are arranged in a giant "paddlewheel" configuration which areoriented to the limits of the migration of the sun during the course of theyear and also show the extreme positions of the rising and setting of the sunin its 18.6 year cycle. The center stone has two special features: first, thenorth star is always visible through a special hole drilled from the south tothe north side of the center stone; second, another slot aligns with thepositions of the rising sun at the time of the summer and winter solstices andat the equinox.
    At the baseof the guidestones lies an explanatory tablet listing some of the details ofthe structure. It also mentions a time capsule buried underneath it. The contentsof this time capsule (if it exists) are a total mystery.




    The explanatory tablet explains some of the features of the monuments and its authors (more on them later). The opening date of the time capsule has beenleft blank.
    Astronomical features are of a great importance in the design of the guidestones. In arelatively "new" nation such as the
    united states, monuments that are aligned with celestial bodies are often the work of secret societies, such asthe freemasons. Drawing their teachings from the mystery schools of ancient egypt, greece or the druidic celts, they are known for embedding into monuments some of their "sacred knowledge".


    The 10 Commandements

    [​IMG]


    The ten guides for a new age ofreason are as follows:
    1. Maintain humanity under500,000,000 in perpetual balance with nature.
    2. Guide reproduction wisely – improving fitness and diversity.
    3. Unite humanity with a living new language.
    4. Rule passion – faith – tradition – and all things with tempered reason.
    5. Protect people and nations with fair laws and just courts.
    6. Let all nations rule internally resolving external disputes in a worldcourt.
    7. Avoid petty laws and useless officials.
    8. Balance personal rights with social duties.
    9. Prize truth – beauty – love – seeking harmony with the infinite.
    10. Be not a cancer on the earth – leave room for nature – leave room fornature.

    As you can see, the guidelines call for a drastic reduction of the world population, the adoption of new a world language, the creation of a world court and a vagueallusions to eugenics. In other words, a blueprint for a new world order.

    Depopulation, planned parenthood and eugenics
    The first"commandment" is particularly shocking, since it basically stipulates that 12out of 13 people on earth should not exist; basically, that would mean everybody in the world would disappear except half of india. If today's world population is 6,7 billion, then that is a 92.54% surplus. Toconsider these figures is mind-boggling. But then, how many people survived inthe movie 2012? Not many. Who were they? The earth's wealthiest people. Is this predictive programming?

    The last rule of the guidestones, "be not a cancer on the earth – leave room for nature– leave room for nature" is particularly disturbing as it compares human lifeto cancer on earth. With this state of mind, it is easy to rationalize theextinction of nearly all of the world's population.
    Massive depopulation is an admitted goal of the world's elite and many important peoplehave openly called for it:In 1988, britain'sprince philip expressed the wish that, should he be reincarnated, he would wantto be "a deadly virus" that would reduce world population. More recently, billgates said "the world today has 6.8 billion people … That's headed up to about9 billion. Now if we do a really great job on new vaccines, health care,reproductive health services, we could lower that by perhaps 10 or 15 percent."Along with tax-deductible donations of enormous amounts of money to help thedepopulation cause, "secret meetings" of the world's elite have been taking place to discuss those issues:"some of america'sleading billionaires have met secretly to consider how their wealth could beused to slow the growth of the world's population and speed up improvements in health and education.
    The philanthropists who attended a summit convened on the initiative of bill gates, the microsoftco-founder, discussed joining forces to overcome political and religiousobstacles to change.
    Described asthe good club by one insider it included david rockefeller jr, the patriarch ofamerica's wealthiest dynasty, warren buffett and george soros, the financiers,michael bloomberg, the mayor of new york, and the media moguls ted turner andoprah winfrey."
    The sunday times, may 24th 2009

    The secondrule ("guide reproduction wisely – improving diversity and fitness") basically calls for the inference of law makers into the management of family units. If we read between the lines, it requires to creation of laws structuring the number of children per family. Furthermore, "improving diversity and fitness" can beobtained with "selective breeding" or the sterilization of undesirable members of society. This used to be called "eugenics",until it became politically incorrect because of the nazis.
    One world government
    "some evenbelieve we are part of a secret cabal working against the best interests of theunited states, characterizing my family and me as ‘internationalists' and of conspiring with others around the world to build a more integrated global political and economic structure – one world, if you will. If that's thecharge, i stand guilty, and i am proud of it."-david rockefeller, "memoirs of david rockefeller" p.405 Most of the other rules of the guidestones basically call for the creation of a world government, ruled by an "enlightened few", who would regulate all aspectsof human life, including faith, social duties, economy, etc. This idea is farfrom new, as it has been entertained by mystery schools for centuries. Manly p.Hall wrote in 1917:"when the mob governs, man is ruled by ignorance; when the church governs, he is ruled by superstition; and when the state governs, he is ruled by fear. Before men canlive together in harmony and understanding, ignorance must be transmuted into wisdom, superstition into an illumined faith, and fear into love.

    Despite statements to the contrary, masonry is a religion seeking to unite god and manby elevating its initiates to that level of consciousness whereon they canbehold with clarified vision the workings of the great architect of theuniverse. From age to age the vision of a perfect civilization is preserved asthe ideal for mankind. In the midst of that civilization shall stand a mighty university where in both the sacred and secular sciences concerning themysteries of life will be freely taught to all who will assume the philosophic life. Here creed and dogma will have no place; the superficial will be removedand only the essential be preserved. The world will be ruled by its most illumined minds, and each will occupy the position for which he is most admirably fitted."
    - manly p. Hall,
    the secret teachings of all ages

    In "the secret destiny of america",hall explains the ancient dream of a world government, as entertained by secretsocieties:
    "worlddemocracy was the secret dream of the great classical philosophers. Toward the accomplishment of this greatest of all human ends they outlined programs of education, religion, and social conduct directed to the ultimate achievement of a practical and universal brotherhood. And in order to accomplish their purposes more effectively, these ancient scholars bound themselves with certainmystic ties into a broad confraternity. In
    egypt,greece, india, and china, the state mysteries came into existence. Orders of initiate dpriest-philosophers were formed as a sovereign body to instruct, advise, and direct the rulers of the states."

    wana jf kuna mambo mengi yanayotekea sasa duniani kwa mengine yanaweza kuwa bahati mbaya mengine yanaweza kuwa ni mpango wa watu kuweza kukamilisha haya mf, vita,madawa ya ajabu ajabu mfano H1N1,madawa ya kupanga uzazi, mambo ya Human rights, na vingine vingi je hayo ni maendeleo au ndio mikakati ya kufanikisha haya?
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Jf ni nyumbani, ni darasa ni consultant yanguu viva jf.
     
  17. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daniel 7:25 Naye ataadhimu kubadili MAJIRA na SHERIA atawatesa watakatifu wangu kwa wakati nyakati mbili na nusu wakati (1260 days)

    Unabii huo ulitimia kama ilivyo hapa chini

     
  18. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndugu
    uko deep
     
  19. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni kwel, kabisa yani ni adhma yao watu wapungue ili waweze kurule fresh
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sioni ubaya wa hizo amri. The world has to be depopulated, but naturally via natural deaths and family planning. Tunazaana sana hovyo na while the human race is dynamic, nature is static.

    Na wewe mleta mada jifunze kuandika kwa ufasaha, na kuedit pia maana inaonekana umetubwagia hapa bila hata ya wewe kupitia
     
Loading...