Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Greetings

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by wambura mkono, Jun 3, 2011.

  1. w

    wambura mkono New Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallo wanajamii, muwe na siku njema
     
  2. K

    Kundasenyi Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri iwenawe pia
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Join Date : 3rd June 2011
    Posts : 1
    Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0

    Kweli wewe mgeni
    hata hivyo karibu sana sana
    najua umekuja huku moja kwa moja ni lazima utakuwa mwanasheria
    Tunatarajia mautalaam yako na naujuzi kwenye fani
     
  4. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana JF.
     
Loading...