Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Greencard results out..

Discussion in 'International Forum' started by phina, May 26, 2012.

  1. phina

    phina JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau.,
    Wale waliojaza form za kuomba green card matokeo ya round ya kwanza yametoka!
    all the best
     
  2. V

    Visionmark Senior Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aise phina mimi napenda tu unifahamishe mchakato mzima khsiana na hilo zoezi la kupata hiyo green card mpaka mtu anafikia hatua ya kwenda kuishi Marekani, huwa inakuwakuwaje hasa?!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    mbona yametoka toka mei mosi....imebaki raundi ya pili october.
     
  4. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..Guys mi nimekua selectd! Je kuna mwenzangu aliechaguliwa?
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Jipangeni sasa kwa ajili ya kupima afya zenu, Moyo, HIV, Macho, na magonjwa mengine kama mpo Tanzania kuna Hosptali yao ambayo wanaikubali ipo msasani namanga lazima uwe na $800 macho wanapima pale shoprite.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Mhhh! ulishawahi kushinda nini Mkuu Ritz au ni mtu wako wa karibu aliwahi kubahatika? Kila la heri kwa waliobahatika muanze kududulinza vijisenti vya kuanzia maisha.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hapa sio mie kuna jamaa yangu alishinda Greencard...angalizo kuna Greencard za wa Nigeria vile vile za utapeli wanakuambia umeshinda tuma $300 kwa ajili ya gharama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nan kasema 800$! Io hosptal kwel ipo namanga apo best byte..bt co 800$...sh.laki 3 za ktanzania tu! Visa fees mwaka hu ni $350..new reducd fiiz,tofaut na miaka mingne ya nyuma ilikua 800,nadhan umechanganya na io medico!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama kuna haja ya kubishana nilichokiandika nina uhakika nacho mpaka visa ulikuwa unalipia labda mwaka huu wamebadili kwa wale waliobahatika kupata greencard miaka miwili au mitatu ya nyuma watanisaidia.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Umekalili mkuu!!! Hospital moja ipo namanga ndio nini?
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ebu nisome vizuri sio kuropoka tu hayo maneno ni yako...mie nimeandika kuna hospital ipo msasani namanga kwa mtu anaeijua Dar anaelewea Msasani Namaga ni wapi.

    Halafu sio kukalili ni kukariri.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi bado mna ndoto za kuishi ulaya??!!
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Out of topic .. Nani kasema anandoto ya kuishi ulaya?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu ebu tufahamishe kumbe unaweza kushinda US Greencard halafu ukaenda kuishi Ulaya.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    When i said ulaya i meant nchi za nje.. Marekani europe kote ni ulaya.. Greencard ya nini tulieni bongo.. Wenzio wamarekani wanakimbia huko wanakuja kula nchi yetu hapa
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Toa jibu moja hospital flan sio umesikia maneno ya vijiweni then unakuja kutuambia hospital flan ipo msasani acha ujuaji mkuu,hospital inaitwa Primary care ipo Best bite acha kukurupuka na sio kwamba unatoa 800$ ya hospital,na pia medical exermination fee ni kama 660,000/=,kama haujui uliza na unabaki tu kukosoa herufi utaishia hvyo hvyo na maneno yako ya vijiweni.....Primary care ipo msasani??? Best bite ndio msasani??
     
  17. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35

    Ni Premier Care mkuu not Primary..
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yale yaleeeeeeee!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Naona unazidi kufatuka halafu hujui chochote mambo ya best bite nani kakauambia hiyo fee ya 660,000 ya lini? Labda hiyo sasa hivi sio miaka miwili ya nyuma...halafu kuna gharama za kwenda kwa Optician pale Shoprite unalipa 100,000 Visa ya Marekani ilikuwa $800 kweli mie ni mtu wa vijiweni lakini ndio nakufahamisha hujue kama Visa ni bure labda sasa hivi.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Yale yale vipi wakati hujui hata hiyo hospital inaitwaje eti inaitwa Primary Care ngoja basi nikufahamishe...

    Inaitwa Premier Care ipo All Hassan Mwinyi Road, Namanga karibia na Best Bite kwa Dr Omar Awadh na Dr Pierre Berva.
     
Loading...